Condom kupasuka bila kujua wakati wa tendo


N

Nyamalapa

Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
85
Likes
175
Points
40
N

Nyamalapa

Member
Joined Jan 31, 2018
85 175 40
Kuna siku nakumbuka nilikua na manzi wangu tunalamba mkopo wa sukari ghetto sasa wakati napiga zile in and out mara condom ikapasuka bila mimi kujua.

Mimi nikawa naendelea tu kulamba mkopo wa sukari mpaka wazungu wakatoka mafichoni.

Wakati nachomoa pipe toka kwenye utamu wa bibie ndo nikaona Condom ipo kiunoni mwa pipe daaaah nilipata hofu ya ghafla.

Hofu iliondoka baada ya mimi na bibie kuongozana clinic baada ya miezi kadhaa kwaajiri ya wamama wajawazito ambapo tulipimwa na HIV tukaonekana wote tuko salama.

Nani iliwahi kumtokea hali kama hii ?
 
M

mputa

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
730
Likes
554
Points
180
M

mputa

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
730 554 180
Kuna siku nakumbuka nilikua na manzi wangu tunalamba mkopo wa sukari ghetto sasa wakati napiga zile in and out mara condom ikapasuka bila mimi kujua.

Mimi nikawa naendelea tu kulamba mkopo wa sukari mpaka wazungu wakatoka mafichoni.

Wakati nachomoa pipe toka kwenye utamu wa bibie ndo nikaona Condom ipo kiunoni mwa pipe daaaah nilipata hofu ya ghafla.

Hofu iliondoka baada ya mimi na bibie kuongozana clinic baada ya miezi kadhaa kwaajiri ya wamama wajawazito ambapo tulipimwa na HIV tukaonekana wote tuko salama.

Nani iliwahi kumtokea hali kama hii ?
Kwa mfano ukimjua aliyepatwa na mkasa kama wako ww itakusaidia nini
 
K

kibumu

Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
10
Likes
13
Points
5
K

kibumu

Member
Joined Mar 2, 2018
10 13 5
Kuna siku nakumbuka nilikua na manzi wangu tunalamba mkopo wa sukari ghetto sasa wakati napiga zile in and out mara condom ikapasuka bila mimi kujua.

Mimi nikawa naendelea tu kulamba mkopo wa sukari mpaka wazungu wakatoka mafichoni.

Wakati nachomoa pipe toka kwenye utamu wa bibie ndo nikaona Condom ipo kiunoni mwa pipe daaaah nilipata hofu ya ghafla.

Hofu iliondoka baada ya mimi na bibie kuongozana clinic baada ya miezi kadhaa kwaajiri ya wamama wajawazito ambapo tulipimwa na HIV tukaonekana wote tuko salama.

Nani iliwahi kumtokea hali kama hii ?
Hahaha huyo ni mimi kabisa ilinilazmu nkapime nae nashukuru Mungu tulikutw wote wazma mpaka leo cna ham na kondomu mimi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,003
Likes
4,893
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,003 4,893 280
Kuna siku nakumbuka nilikua na manzi wangu tunalamba mkopo wa sukari ghetto sasa wakati napiga zile in and out mara condom ikapasuka bila mimi kujua.

Mimi nikawa naendelea tu kulamba mkopo wa sukari mpaka wazungu wakatoka mafichoni.

Wakati nachomoa pipe toka kwenye utamu wa bibie ndo nikaona Condom ipo kiunoni mwa pipe daaaah nilipata hofu ya ghafla.

Hofu iliondoka baada ya mimi na bibie kuongozana clinic baada ya miezi kadhaa kwaajiri ya wamama wajawazito ambapo tulipimwa na HIV tukaonekana wote tuko salama.

Nani iliwahi kumtokea hali kama hii ?
Dah...nani kakwambia ukipiga na ndom haupati HIV....ndom ni 97% safe...sasa hizo 3% unsafe ni za nani Kama wewe haumo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,606
Likes
8,793
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,606 8,793 280
Imewahi kunitokea.nachojua kondom za jero jero sio mzuri Sana Ni heri Kama una hela ununue za kuanzia 3000
 
wined

wined

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
1,492
Likes
1,612
Points
280
wined

wined

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2015
1,492 1,612 280
Cjui kwa nn watu mnatumia kondom

 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,284
Likes
4,426
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,284 4,426 280
Sisi Masheikh ni watu Dry . Tunapiga kavu
 

Forum statistics

Threads 1,262,068
Members 485,449
Posts 30,112,312