Coming to America Movie: Eddie Murphy had a very strong point

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
6,867
2,000
Coming to America Movie: Eddie Murphy had a very strong point

Alipomuuliza baba yake "......... and why, why can't I find my own wife"?

Hakuna kitu kibaya duniani kama kuwa manouvred around gettng your-wife-to-be!
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,246
2,000
Coming to America Movie: Eddie Murphy had a very strong point

Alipomuuliza baba yake "......... and why, why can't I find my own wife"?

Hakuna kitu kibaya duniani kama kuwa manouvred around gettng your-wife-to-be!
Leo wewe umeamua kufa na eddie murphy tu kwenye thread mbili? Hebu lete kidogo kuhusu Diamond Platinumz na Zaria/Zara
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom