Coke!

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
9,689
2,000
coke.JPG
Kwenye msafara wa mamba na ......
 

KANYAMA

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
975
2,000
hahahahahhaha na kweli itakua duka la mchagga.

watu wa pepsi haoo..huku kanda ya ziwa kwenye promo ya Msisimko walianzisha propaganda kuwa coke ya kwenye chupa mpya inaleta magonjwa,presha..wakati maji yaliyokuwa yakitiwa kwenye chupa za zamani na hizo za msisimko hayakuwa tofauti..
 

Bin Mngereza

JF-Expert Member
Sep 3, 2012
609
225
Label zinawekwa kwa Computer programed machine,hiyo itakuwa Photo Shop tu.
Wakati wa kuweka lebo,vifuniko za kinywaji husika,ni mtu ndiye anayeweka vifaa hivyo kwenye sehemu husika.Kama unazalisha coke,lakini ukaweka lebo za fanta,kompyuta itaweka tu hizo lebo.Hii inatokea kwenye bidhaa nyingi tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Freyzem New Coke "zero" in town..DB! Jamii Photos 4
Bitoz Share a Coke with Domokaya ! Jamii Photos 47

Similar Discussions

Top Bottom