Coalition of the willing kati ya Makamanda wa Mafisadi kivuli na Walinzi wa Mfumo Fisadi!


omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Naamka na kukuta Warema na Wasemaji wa Serikali ndio wamekuwa kisima cha ukweli mbele ya manazi wa CHADEMA na Lema ndio amekuwa Malaika Msemakweli wao.

Wanachosahau ni kuwa wakati wa Buzwagi yalisemwa hayahaya kuhusu mkataba na wakati wa EPA waliyasema hayahaya kuhusu Dr Slaa na list ya mafisadi.

Ndio maana
huwa nasema huu uhodhi wa akili fupi katika fikra pinzani ni tatizo kubwa. Hii spidi ya coalition of the willing against Zitto naona inakuwa kwa kasi. I have always say, the only thing wanachoweza hawa jamaa ni kufanikisha "their turn to eat" na sio demokrasia wala ukombozi wa mtanzania from mfumo fisadi kama wanavyojishebedua..

Time will tell!
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
Indeed, time will tell
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
HIVI NDIVO INAVOSOMEKA KWENYE WALL YA MH ZITO POLE KAKA TUPO PAMOJA




[h=5]Zitto Kabwe[/h]2 hours ago via mobile

"First they ignore you, then they laugh at you, then they fight you, then you win".
Mahatma Gandhi
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
Tuko pamoja mapambano yanaendelea
 
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
485
Likes
8
Points
0
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
485 8 0
Mnafiki anashindana na nani?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
siasa za kidigital mi social media nazipinga sana!!
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Mipasho ya nini?

Kama ana majina kwanini asiyataje?

Unamtetea na utaendekea kumtetea kwa sababu ni rafiki yako.

Halafu wewe kwanini unahamasisha kuwa na mawazo tofauti lakini wewe huwa unablock watu Twitter mkitofautiana mawazo.

Tatizo lako huwa unadhani wewe tu mawazo yako ndio sahihi.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,526
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,526 5,029 280
kwisha habari yako!! mzee wa mafuba ya uswisi
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,410
Likes
151
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,410 151 160
Go, gooo!! c---c--m,
Mola ibariki Tanzania,Ibariki CDm
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
mwehu kabisa huyu atashinda wapi na unafiki aliyonao? lazima afahamu kuwa kutaja akaunti ya mtu na pesa yake hadharani ni jinai. Ni mahakama pekee yake inaweza kufanya hivyo endapo tu mmiliki wa akaunti husika ametenda uhalifu. Kwanza aanza na akaunti zote na kiasi cha pesa alichonacho kabla hajataka za wenzie aone kama hilo ni fair. Otherwise zitto is moving with escape velocity in the negative direction.....
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
3
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 3 0
jamaa kala pesa ili awapotezee mafisadi. jamani huyu. kim njoo na tz unyonge wasaliti.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
Ur the man of the people mapambano yanaendelea
 
D

david2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
238
Likes
15
Points
35
D

david2010

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
238 15 35
swali kwanza unashindana na nani? taja
wenye account uswizz kwanza ndiyo uwaze kushinda. hii takupa chati angalao kidogo
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
244
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 244 160
mwehu kabisa huyu atashinda wapi na unafiki aliyonao? lazima afahamu kuwa kutaja akaunti ya mtu na pesa yake hadharani ni jinai. Ni mahakama pekee yake inaweza kufanya hivyo endapo tu mmiliki wa akaunti husika ametenda uhalifu. Kwanza aanza na akaunti zote na kiasi cha pesa alichonacho kabla hajataka za wenzie aone kama hilo ni fair. Otherwise zitto is moving with escape velocity in the negative direction.....
Nimependezwa hapo kwenye bold tu nyingine ni chuki binafsi
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,499
Likes
68,714
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,499 68,714 280
Maneno matupu hayo hayasaidii!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
Usivunjike moyo kaka upo juu sana mti mzuri ndio unapigwa sana mawe
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658