Clouds matangazo yamezidi,, dah !!


K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
887
Likes
33
Points
45
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
887 33 45
nasikiliza kipindi cha AMPLIFAYA hapa, sasa ni dakika ya 23, ni dakika 2 tu ndiyo kuna hizo habari za top 10. Yaani ni matangazo tu muda wote. Hawana hata ile kwamba sasa ni matangazo na baadaye ni habari, wao ni matangazo tu. Ni hivyohivyo toka kile kipindi cha Kibonde. Inaboa kweli.
Hata wangeweka basi walau nusu kwa kwa nusu [ which is still higher than normal accepted standards ] wao nadhani ni 75% matangazo.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Hii inatuambia kuwa, pamoja na haters wooooote bado ni redio chaguo la watangazaji which means more money........way to go Ruge
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Muhaya anaweka pesa mbele,kitambi kimegoma
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
nasikiliza kipindi cha AMPLIFAYA hapa, sasa ni dakika ya 23, ni dakika 2 tu ndiyo kuna hizo habari za top 10. Yaani ni matangazo tu muda wote. Hawana hata ile kwamba sasa ni matangazo na baadaye ni habari, wao ni matangazo tu. Ni hivyohivyo toka kile kipindi cha Kibonde. Inaboa kweli.
Hata wangeweka basi walau nusu kwa kwa nusu [ which is still higher than normal accepted standards ] wao nadhani ni 75% matangazo.
Kama umechoka kusikiliza matangazo unaweza kutafuta station nyingine ama la huna chaguo jingine zima redio.

Inaonekana wasikilizaji wengi wa clouds wanapenda matangazo ndio maana yamekuwa mengi kuliko habari nyenginezo.
 
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
887
Likes
33
Points
45
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
887 33 45
Hii inatuambia kuwa, pamoja na haters wooooote bado ni redio chaguo la watangazaji which means more money........way to go Ruge
Hamna chombo huru nchini kinachoratibu idadi ya wasilkilizaji wa vituo vya radio. Kwa hiyo taarifa yako si ya ukweli.
 
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
887
Likes
33
Points
45
K

Kwame Nkrumah

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
887 33 45
Kama umechoka kusikiliza matangazo unaweza kutafuta station nyingine ama la huna chaguo jingine zima redio.

Inaonekana wasikilizaji wengi wa clouds wanapenda matangazo ndio maana yamekuwa mengi kuliko habari nyenginezo.
Kama ndiyo hivyo basi wabadilishe majina ya vipindi vyao ili ku -reflect ukweli kwamba vipindi vyao vinajaa matangazo zaidi kuliko majina walivyoviita.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kama vipi badili station.
 

Forum statistics

Threads 1,236,799
Members 475,275
Posts 29,268,371