Clouds kumshusha Rick Ross au Nick Minaj. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds kumshusha Rick Ross au Nick Minaj.

Discussion in 'Entertainment' started by Radhia Sweety, Sep 17, 2012.

  1. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Imethibitika kuwa mmoja kati ya hao anaweza kudondoka kwenye kilele cha Fiesta mwisho wa mwezi huu DSM. Narudia tena, mmoja kati ya Rick Ross na Nick Minaj atadondoka kupiga show ya mwisho ya Fiesta mwaka huu.
     
  2. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    sio Mwita25??
     
  3. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 1,023
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kupandisha hao wasanii wao wa nje saa kumi alfajiri. Hii inaonesha jinsi gani msanii wa mamtoni anavyokua anabembelezwa kwa bei poa kama bidhaa inayouzwa jioni na mmachinga. Wajipange clouds 7bu wasanii wandani ya nchi ndio wanaofanya kazi kubwa ktk fiesta kuliko hao wanaotoka mbelembele.Am out.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,388
    Likes Received: 7,713
    Trophy Points: 280
    Samahani mimi napita tu hapa, kati ya hao wasanii kuna yeyote aliyepata tuzo hivi karibuni? kama tuzo za Oscar award au kuwepo kwenye top ten ya billboard chart.
     
  5. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tuzo za oscar ni kwa ajili ya movies...jipange
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Kwahyo clouds kama kadawia yao wanawadaka kutoka kenya! Mambo yao ya kiwasiwasiii sasa yani hawana uhakika nani atakuja coz wanasubiri atakayewahi kwenda kenya ndio wanamdaka.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,388
    Likes Received: 7,713
    Trophy Points: 280
    Sawa nimekuelewa sasa ngoja nijipange, mimi si muelewa sana wa hawa celeb lakini napenda kuhudhuria show ya Msanii ambaye yupo kwenye chart, huo ndio msingi wa swali langu.

    Sasa basi katika tuzo zote unazozijuwa wewe je hawa wamo? na je hiyo billboard nayo ni ya watu wa movies!? asante kwa kunielewa nategemea utanipatia ufafanuzi mujarabu ili nifanye maamuzi.
     
  8. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata mimi napita tu.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,914
    Likes Received: 9,779
    Trophy Points: 280
    Huyo rick ross lazima ashuke. Lakini inabidi wawe wanawalipa vizuri wasanii wetu kama wanavyo fanya kwa hawa wa nje.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,632
    Likes Received: 28,446
    Trophy Points: 280
    Hivi DMX aliishia kutangazwa na clouds kuwa watamleta alafu akayeyukia wapi??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Akayeyuka wapi sasa wakati Fiesta yenyewe haijaisha. Umeambiwa anakuja Rick Ross.
     
  12. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    apo rick ross tu.........na sioni kama anajipya
     
  13. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu ni ulimbukeni kwa hao Clouds kung'ang'ania kuwaleta watu wa nje ni pesa nying sana watamlipa mmoja kati ya hao koz wapo katika peak asaivi. Nadhan waboreshe cha nyumban kwanza ndo hao wengine wafuate. Au vp hao wakina Rick Ross wawazungushe mikoa yote mpaka Kagera ndan ndan huko. Why Dar pekee?!


    Sent from my BlackBerry 9930 using JamiiForums
     
  14. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kumbe na wewe Bongo Flava ?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,170
    Likes Received: 7,348
    Trophy Points: 280
    hivi huwa wanalipwa madola mangapi kwa show moja.?
     
  16. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Imeshathibishwa
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,354
    Likes Received: 7,841
    Trophy Points: 280
    basi itakuwa nzuri
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,086
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Rapper Rick Ross toka nchini marekani ndio atakayetumbuiza fiesta 2012
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,086
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Rick Ross.jpg

    kwa waiomjua ndio uyo rick ross
     
  20. M

    Mr-Africa Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye wivu na clouds sasa.
    bhaaaaaaaaaaasi
     
Loading...