Civil consultants.


Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
294
Points
500
Age
49
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
294 500
Habari wakuu,?

Samahani wakuu..Hivi kwa hapa Tanzania, nawezaje kujua majina ya consulting firms ambazo zimepewa kazi ya ku design structure mbalimbali, kabla hata consultant hajamaliza kazi yake ya ku design? Yan ile amepewa kazi ya kudesign... uweze kujua jina la project na consulting firm husika....

Kwa yeyote mwenye kujua hili, naomba anisaidie.
 
M

Mechanical Engineer

Senior Member
Joined
May 18, 2018
Messages
134
Points
225
M

Mechanical Engineer

Senior Member
Joined May 18, 2018
134 225
Weka uzi wako sawa nami nikuelewe.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
663
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
663 1,000
Weka uzi wako sawa nami nikuelewe.
Mimi nimemuelewa anachohitaji.
Yaani anahitaji kujua consulting companies ambao wamepata tenda ya kazi na kazi yao iwe on progress ktk hatua za awali kabisa.
Sasa anauliza kwamba anawezaje kuwapata au Kuna njia gani na mbinu gani ya kutumia ili kuwapata au Kama Kuna mtandao wowote wa kuwapata?
Huu ndio msaada anaohitaji kwa yeyote mwenye uelewa wa hili
 
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,733
Points
2,000
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,733 2,000
Siyo rahisi sana kuwatambua, wenda ungesema lengo la kwanini unataka kuwajua ingekua rahisi kukusaidia kwa njia moja au nyingine.
 
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
294
Points
500
Age
49
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
294 500
Mimi nimemuelewa anachohitaji.
Yaani anahitaji kujua consulting companies ambao wamepata tenda ya kazi na kazi yao iwe on progress ktk hatua za awali kabisa.
Sasa anauliza kwamba anawezaje kuwapata au Kuna njia gani na mbinu gani ya kutumia ili kuwapata au Kama Kuna mtandao wowote wa kuwapata?
Huu ndio msaada anaohitaji kwa yeyote mwenye uelewa wa hili
Mkuu umenisaidia kueleza vyema.
 
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
294
Points
500
Age
49
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
294 500
Siyo rahisi sana kuwatambua, wenda ungesema lengo la kwanini unataka kuwajua ingekua rahisi kukusaidia kwa njia moja au nyingine.
Mkuu, lengo kuu ni kuomba kazi kama Sub, especially makampun ya nje ya nchi... labda kuomba kuwafanyia topographic survey... na mengineyo...
 
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,733
Points
2,000
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,733 2,000
Kujua kampunia ambayo tayari imekua awarded tender ndo changamoto. Kama ungekua unaangalia sana magazeti hasa daily news ndo tender nyingi zinatangazwa inakua rahisi kucheza na firms ambazo waliitwa kwenye ku open tender then unaanza hapo.
Tofauti na hapo kuna changamoto kidogo njaa ni kubwa sana kwa makampuni...unakuta kampuni ni class A mfano wa construction in bidd adi tender ambayo class five ndo ingeifanya na still unakuta imeweka gharama ya chini na still inakosa kazi.
Nadhani uwe mpenzi wa kusoma magazeti sana na tovuti mbalimbali na pia jaribu kupitia notes board za taasisi mbalimbali.
 
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
294
Points
500
Age
49
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
294 500
Kujua kampunia ambayo tayari imekua awarded tender ndo changamoto. Kama ungekua unaangalia sana magazeti hasa daily news ndo tender nyingi zinatangazwa inakua rahisi kucheza na firms ambazo waliitwa kwenye ku open tender then unaanza hapo.
Tofauti na hapo kuna changamoto kidogo njaa ni kubwa sana kwa makampuni...unakuta kampuni ni class A mfano wa construction in bidd adi tender ambayo class five ndo ingeifanya na still unakuta imeweka gharama ya chini na still inakosa kazi.
Nadhani uwe mpenzi wa kusoma magazeti sana na tovuti mbalimbali na pia jaribu kupitia notes board za taasisi mbalimbali.
Asante kwa ushauri mkuu
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,686
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,686 2,000
Ni ngumu kujua, though unaweza kupata all consultants firm in Tz kupitia CRB
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
663
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
663 1,000
Habari wakuu,?

Samahani wakuu..Hivi kwa hapa Tanzania, nawezaje kujua majina ya consulting firms ambazo zimepewa kazi ya ku design structure mbalimbali, kabla hata consultant hajamaliza kazi yake ya ku design? Yan ile amepewa kazi ya kudesign... uweze kujua jina la project na consulting firm husika....

Kwa yeyote mwenye kujua hili, naomba anisaidie.
Nipe namba yako ya wasap nikuunge na group mkuu Kuna tangazo nimeliona linahusu fani yako
 
D

Dansel

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
236
Points
195
D

Dansel

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
236 195
Okay, shukran
Hata pale erb kuna hayo maelezo
ERB kwenye web site yao, utaona firm ila mara nyingi Tendering Process huwa ni confidential katika baadhi ya stage,
mfano proposal writting ambapo shortlisted Firm ndo wanakuwa wanafahamu, hivyo usipokuwa kwenye ile chain
ya shortlisted firm inakuwa ni ngumu sana kufahamu. Ila Tanroads kwenye website yao huwa wanaweka Firm ambazo
zimekuwa awarded, na PPRA unaweza Check Category ya awarded Tender
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,686
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,686 2,000
Mtag mtoa maada nae apate haya madini, ila shukran maana nipo kwenye mchakato wa kufungua kampuni na wenzangu
ERB kwenye web site yao, utaona firm ila mara nyingi Tendering Process huwa ni confidential katika baadhi ya stage,
mfano proposal writting ambapo shortlisted Firm ndo wanakuwa wanafahamu, hivyo usipokuwa kwenye ile chain
ya shortlisted firm inakuwa ni ngumu sana kufahamu. Ila Tanroads kwenyewebsite yao huwa wanaweka Firm ambazo
zimekuwa awarded, na PPRA unaweza Charge Category ya awarded Tender
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
841
Points
1,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
841 1,000
Mkuu, lengo kuu ni kuomba kazi kama Sub, especially makampun ya nje ya nchi... labda kuomba kuwafanyia topographic survey... na mengineyo...
Nakumbuka wakati nimemaliza kidato cha sita nilikosa pesa ya kulipia form za kujiunga na chuo kwahyo nikahailisha mwaka mkoani kwetu kulikuwa na project ya barabara 154km nikasotea kazi nikapata kazi ya mahabara mzee mwaka mmoja niliomaliza pale nilitoka nikiwa expert wa hatari yani mm barabara kuanzia survey mpaka surface dressing na test zote za mahabara nazijuwa nje ndani sema sikusomaga science nafikili sasa hivi ningekuwa injinia mzuri sana.

Ushauri wangu kwako nafuta maeneo ambayo yana miradi nenda kasotee uzuri wewe ushapata uzoefu napengine labda hyo ndoa taaluma yako kwahyo kupata kazi ni raisi kidogo maana pale kwenye camp zao kunakuwa na office zote za contractor na consultant. Nenda kijana i promise utapata muimu nikuwa na uthubutu wakujaribu.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,377
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,377 2,000
web. ya ppra inaweza kukusaidia;au worldbank kwa miradi mikubwa ya kimataifa
 
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
294
Points
500
Age
49
Bonobo

Bonobo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
294 500
ERB kwenye web site yao, utaona firm ila mara nyingi Tendering Process huwa ni confidential katika baadhi ya stage,
mfano proposal writting ambapo shortlisted Firm ndo wanakuwa wanafahamu, hivyo usipokuwa kwenye ile chain
ya shortlisted firm inakuwa ni ngumu sana kufahamu. Ila Tanroads kwenye website yao huwa wanaweka Firm ambazo
zimekuwa awarded, na PPRA unaweza Check Category ya awarded Tender
Unachosema kipo sahihi kabisa, lakin kwenye website ya tanroad, mirad ambayo ipo kwenye stage ya design huwa hawawek...
 

Forum statistics

Threads 1,296,167
Members 498,559
Posts 31,237,042
Top