Citiizen TV - Kenya

PACHOTO

JF-Expert Member
Dec 30, 2011
1,277
2,000
Nimeipenda hii inaonyeshwa citizen tv live makamishna wa police kenya wanafanyiwa vetting kwenye panel, jamaa wanauliza maswal ya kufa mtu, Tz tuige mfano huu tuone cku moja akina kova, chagonja et al wanatueleza uadilifu wao ktk utumishi wa jeshi!
 

Mthuya

JF-Expert Member
Jun 9, 2011
1,415
1,225
Nimeipenda hii inaonyeshwa citizen tv live makamishna wa police kenya wanafanyiwa vetting kwenye panel, jamaa wanauliza maswal ya kufa mtu, Tz tuige mfano huu tuone cku moja akina kova, chagonja et al wanatueleza uadilifu wao ktk utumishi wa jeshi!
Kwa serekali hihi ya magamba mizigo hakitatokea kamwe
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,420
2,000
labda chadema ya gongo na safar za mahawala iingie madarakani

Mtu akiniambia wewe ni mwanamme lakini sio riziki siwezi kukataa. Tabia na mienendo yako ni 100% confirmed uko hivyo. Jee ulizaliwa hivyo au ni masahibu ya Dunia ndiyo yaliyokugeuza kuwa hivyo? Nakuuliza ili nikupe/tukupe msaada wa ushauri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom