Chura mbabe mwenye nywele

Chura mbabe mwenye nywele

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,418
Reaction score
7,930
Chura Huyu Ni chura mkali zaidi duniani na mwenye hasira ya Hali ya juu Sana . Watu humwita chura mwenye hasira wengine humwita Askari wa shamba kutokana na ukali wake. Walimwita hivo kutokana na tabia za ukali alizonazo .

Mtu wangu chura Huyu Ni mkali kiasi ambacho yupo tayari kupambana na binadamu na inasemekana kuwa anaweza kuvunja mfupa wake Kisha kuutumia Kama silaha ya kushambulia adui wake.

Chura Huyu anapatikana sehemu za Afrika magharibi na huko nchini kongo .
FB_IMG_1629395998491.jpg
 
Chura Huyu Ni chura mkali zaidi duniani na mwenye hasira ya Hali ya juu Sana . Watu humwita chura mwenye hasira wengine humwita Askari wa shamba kutokana na ukali wake. Walimwita hivo kutokana na tabia za ukali alizonazo .

Mtu wangu chura Huyu Ni mkali kiasi ambacho yupo tayari kupambana na binadamu na inasemekana kuwa anaweza kuvunja mfupa wake Kisha kuutumia Kama silaha ya kushambulia adui wake.

Chura Huyu anapatikana sehemu za Afrika magharibi na huko nchini kongo .
View attachment 1898770
Msimbazi waache dharau 😂😂😂
 
Inasadikika chura huyo kwa Sasa ni mjamwenyeuzito #mjimzitohuu
 
Back
Top Bottom