kinyama nje
JF-Expert Member
- Jul 3, 2017
- 1,838
- 2,487
tuna uziwa ghali na bado tunatoa hella huku meno yote njeChura ni fahari kwa wabantu nasikia
tuna uziwa ghali na bado tunatoa hella huku meno yote njeChura ni fahari kwa wabantu nasikia
Ajabu ya mimi nikiona kitu kinapapatikiwa sana nakidharau, the same kwa dame mwenye chura
Nimekuwa addicted wa chura kiasi asiye nacho namuona kama dume mwenzangu. Chura ndio kila kitu
ina tegeme mto au bwawa ulilotembelea chura wana jisaminisha kulingana na jinsi walivyo nona. chula waitalono aka uswahili niwatamu ila uvuaji wake uwe mvumilivu. hawa bwawani ukiwa na dau kuanzi 30elfu unavua maji ya magotini. ukipanda ndau waweza vua usikumzima kina unachotaka ila kunona kwa chura na garama yake inakuwa juuBei yake kwa sasa ni ngapi huko kwenu?
Uko kama mimi mkuu aah nilozani nipo peke yangu [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Ajabu ya mimi nikiona kitu kinapapatikiwa sana nakidharau, the same kwa dame mwenye chura
ina tegeme mto au bwawa ulilotembelea chura wana jisaminisha kulingana na jinsi walivyo nona. chula waitalono aka uswahili niwatamu ila uvuaji wake uwe mvumilivu. hawa bwawani ukiwa na dau kuanzi 30elfu unavua maji ya magotini. ukipanda ndau waweza vua usikumzima kina unachotaka ila kunona kwa chura na garama yake inakuwa juu
Mapinduzi ya chura ni aina yake kabisa kuwah kutokea.
Saivi kumekua hakuna mzungu, wala muhindi wala Muarabu habari ni chura tu.
Ukitaka umaarufu mitaani au mjini maneno ni chura
Ukitaka utajiri maneno ni chura
Urahisi wakupata ajira maneno chura
Hivi tutizame heshima wanayoipata Vera Sidika, Wema Sepetu na Kim Kardashian kwenye jamii zao unafikiri nini ???? Churaaaaaa