Chura kiumbe wa karne

Chura kiumbe wa karne

Mmh. Hii kali.

Mkuu nimepata habari za chini ya kapeti tena za uhakika kapisa kutoka chanzo makini cha kuaminika kuwa kumbe Chura aliwahi kuwa mtawala hapo zamani katika nchi ya Sodoma na Gomora. Baada ya anguko kuu la ufalme wake naona sasa ndio ana-recover na soon hata tawala tena vinchi bali dunia nzima
 
Nimekuwa addicted wa chura kiasi asiye nacho namuona kama dume mwenzangu. Chura ndio kila kitu


Kuwa mwangalifu Mkuu. Utawala wa Chura ni wakidhalimu sana
 
Hizi ngoma zinahamasisha kuf*ra miku**u


Mkuu kuwa mwangalifu, utawala wa chura ni zaidi ya uujuavyo. Intelejensia yao ipo makini. Ukizama huko kurudi ni muujiza. Angalia usiingie huko
 
Mkuu kuwa mwangalifu, utawala wa chura ni zaidi ya uujuavyo. Intelejensia yao ipo makini. Ukizama huko kurudi ni muujiza. Angalia usiingie huko
Nataka niingie huko nikaangali kinachojiri.....wadau wanadai ni sehemu nono na ndo nataka kujihakikishia....
 
Bwana Jokajeusi Umesahau kitu cha muhimu sana kwenye uzi wako, kuwa sisi wachina twala chura, nyama ya chura tamu bwana laiiini, kumpika chura huna haja ya kumuosha kama samaki amabae wamtoa majini kisha kumpika wamuosha kwanza. Chura laini pishi lake haliitaji moto mwingi kuiva wala hainahaja ya tangawizi kumlainisha. Uzuri wa chura huna haja ya kumgeuza pande mbili kama samaki wakati wa kumla.



 
Bwana Jokajeusi Umesahau kitu cha muhimu sana kwenye uzi wako, kuwa sisi wachina twala chura, nyama ya chura tamu bwana laiiini, kumpika chura huna haja ya kumuosha kama samaki amabae wamtoa majini kisha kumpika wamuosha kwanza. Chura laini pishi lake haliitaji moto mwingi kuiva wala hainahaja ya tangawizi kumlainisha. Uzuri wa chura huna haja ya kumgeuza pande mbili kama samaki wakati wa kumla.






Samahani sana Shemeji yake Jack Chen. kumbe chura ni kitoweo matata huko kwenu. Vipi jicho lake mnalila pia?
 
1-5.jpg
 
Back
Top Bottom