Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Sep 23, 2012 #1 Yote hii ni sababu ya mabadiliko ya hali joto duniani...
C Cha-phile Member Joined Sep 20, 2012 Posts 66 Reaction score 9 Sep 23, 2012 #2 Tehe! Tehe! Ina maana in 18 Century walikuwa hawavai pens wala vimin? 7bu hizo chup znavuka magot
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,338 Sep 23, 2012 #3 kwa saabu ya hili joto la siku hizi ndo mana ya mwaka 2012 haipo enh?haya.
Twilumba Platinum Member Joined Dec 5, 2010 Posts 13,781 Reaction score 16,929 Sep 23, 2012 #4 Una maana kuna wakati watu watatembea watupu? hahaaaa hiyo kali sana!!!
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Sep 23, 2012 #5 2012 je?
Dotworld JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,035 Reaction score 3,784 Sep 23, 2012 #6 Babaubaya said: Una maana kuna wakati watu watatembea watupu? hahaaaa hiyo kali sana!!! Click to expand... Babaubaya
Babaubaya said: Una maana kuna wakati watu watatembea watupu? hahaaaa hiyo kali sana!!! Click to expand... Babaubaya
Dumelambegu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,052 Reaction score 260 Sep 23, 2012 #7 Miaka ijayo wanaume watakuwa wanajisevia wenyewe.
tatanyengo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2011 Posts 1,133 Reaction score 282 Sep 23, 2012 #8 snowhite said: kwa saabu ya hili joto la siku hizi ndo mana ya mwaka 2012 haipo enh?haya. Click to expand... Umeona sababu ya dada zetu kutovaa kabisa chup.?
snowhite said: kwa saabu ya hili joto la siku hizi ndo mana ya mwaka 2012 haipo enh?haya. Click to expand... Umeona sababu ya dada zetu kutovaa kabisa chup.?
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,338 Sep 23, 2012 #9 tatanyengo said: Umeona sababu ya dada zetu kutovaa kabisa chup.? Click to expand... enh si ndo wanavojitetea!kha kama huo ndo usasa mi wacha nibakie kuwa wa enzi hizo i see!
tatanyengo said: Umeona sababu ya dada zetu kutovaa kabisa chup.? Click to expand... enh si ndo wanavojitetea!kha kama huo ndo usasa mi wacha nibakie kuwa wa enzi hizo i see!
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Sep 24, 2012 #10 wakifikia kutembea uchi mwanangu ni kama jogoo unafukuzaaa kisha myiuuuuuu kitu.dah nilisahau kumbe kuna ukimwi.
wakifikia kutembea uchi mwanangu ni kama jogoo unafukuzaaa kisha myiuuuuuu kitu.dah nilisahau kumbe kuna ukimwi.