Chuo hiki kichunguzwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo hiki kichunguzwe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uliza_Bei, Apr 6, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,989
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Nimesikia matangazo radioni:tumaini na clouds wanatangaza chuo kinachotoa mafunzo ya mifugo ndani ya miezi 3 tu na mhitimu atakuwa na uwezo wa kusimamia kazi za mifugo popote, tena anayetaka kujiunga abebe mizigo yake akifika anajaza fomu na kupokelewa hata kama amefeli form four. My take: hii ni aibu hata kwa vyombo vya habari kukubali tangazo kama hili, udaktari wa mifugo SUA wanasomea miaka 5 hata animal sayansi tu ni miaka 3
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Aisee hicho si chuo labda ni english course
     
  3. t

    thinka JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Simafunzo ya kufuga chet cha nn sio udaktar
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu fuatilia kwanza utakuta wanatoa mafunzo ya jinsi ya ufugaji bora wa mifugo na sio udaktari wa mifugo
     
  5. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo ya utandawizi hayo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mmh mifugo!!!.....labda mbu, na mende
     
  7. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,320
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mifugo gani?
    ofcoz itakua insects
     
  8. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,861
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    No, yaweza kuwa kuna mistake katika tangazo ama basi wanatoa training ya vitu fulani katika taaluma ya mifugo. Otherwise, tusiruhusu elimu ya nchi hii kuchezewa.Wakatabahu
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh hao watakuwa interchick labda wanataka kutoa cheti cha ufugaji wa vifaranga....
     
Loading...