aleesha
JF-Expert Member
- Oct 17, 2016
- 834
- 1,213
Mimi nilikua sijui kwamba kuna watu wanaweza kujiunga na masomo kwa ajili ya kusomea fitna na chuki ili kuwafitinisha watu anajiunga kabisa tena elimu ya juu na chuo kikuu
Yani anasomea masomo maalumu kwa ajili ya fitna na anafanya mitihani na anahitimu na shahada anapewa
Kisha anaingia kazini kuanza kazi yake katika nyanja tofauti tofauti na anafanikiwa
Kuanzia siasa biashara ajira mapenzi mali ndoa familia nk.
Kwavile kasomea fitna na akapata shahada basi anafanikiwa katika kuwafitinisha watu na kuchukiana
Nyinyi mtajikuta tu ghafla mmegawanyika wengine huku na wengine kule na kila mmoja ataongea anayoyajua yeye
Na ukitaka uamini haya maneno yangu wewe angalia kwa uchache juu ya hayo niliyoyataja
Angalia kwenye siasa mapenzi ndoa mali ajira biashara familia na popote pale kwenye mafanikio
Atafanya jitihada zake zote ili aharibu na mwengine akiona anachelewe kuiingiza fitna yake basi atakua yupo tayari kuongeza na ushirikina pia
Kisha baada ya kufanikiwa kuwafitisha watu hao na kugombana na chuki kuingia baina yao hapo yeye hukaa pembeni na kuhuzunika na mwengine ndio huyo huyo akawa ni mshauri mkubwa
Atatoa rai na njia ili watu wamsifie kumbe anawazunguka na kuwakwamisha na yeye ndio huridhika watu wakiharibikiwa
Fitna mbaya na huwenda akawa yupo pembeni yako anajiandaa tu kukuharibia
Umakini unahitajika vyenginevyo hakuna kupona maana mtengeneza dawa ya kuponyesha viumba ndie huyo huyo anaetengeneza sumu ya kuwaulia viumbe
Ishi kwa akili na watu wengine mnaweza mkagombana au kupigana vita wakati mpo kwenye tawi moja.
Yani anasomea masomo maalumu kwa ajili ya fitna na anafanya mitihani na anahitimu na shahada anapewa
Kisha anaingia kazini kuanza kazi yake katika nyanja tofauti tofauti na anafanikiwa
Kuanzia siasa biashara ajira mapenzi mali ndoa familia nk.
Kwavile kasomea fitna na akapata shahada basi anafanikiwa katika kuwafitinisha watu na kuchukiana
Nyinyi mtajikuta tu ghafla mmegawanyika wengine huku na wengine kule na kila mmoja ataongea anayoyajua yeye
Na ukitaka uamini haya maneno yangu wewe angalia kwa uchache juu ya hayo niliyoyataja
Angalia kwenye siasa mapenzi ndoa mali ajira biashara familia na popote pale kwenye mafanikio
Atafanya jitihada zake zote ili aharibu na mwengine akiona anachelewe kuiingiza fitna yake basi atakua yupo tayari kuongeza na ushirikina pia
Kisha baada ya kufanikiwa kuwafitisha watu hao na kugombana na chuki kuingia baina yao hapo yeye hukaa pembeni na kuhuzunika na mwengine ndio huyo huyo akawa ni mshauri mkubwa
Atatoa rai na njia ili watu wamsifie kumbe anawazunguka na kuwakwamisha na yeye ndio huridhika watu wakiharibikiwa
Fitna mbaya na huwenda akawa yupo pembeni yako anajiandaa tu kukuharibia
Umakini unahitajika vyenginevyo hakuna kupona maana mtengeneza dawa ya kuponyesha viumba ndie huyo huyo anaetengeneza sumu ya kuwaulia viumbe
Ishi kwa akili na watu wengine mnaweza mkagombana au kupigana vita wakati mpo kwenye tawi moja.