Ushakuwa kungwiNilihitimu hapo level ya degree na sasa hivi nafundisha hii style
View attachment 1654409
Huwa naitumia sana tuMto huo hujawahi kuitumia hii style nini
[emoji3][emoji3][emoji3]Ngoja waje kukushambulia
[emoji23][emoji23][emoji23]Kwema kiongozi, maisha yanaenda kikubwa punzi malimuHiyo style tamu sana mkuu hasa ukute demu ana t@ko kubwa kiasi halafu msafi.
Huwa napiga t@ko nzito nzito halafu kwa mwendo mdogo mdogo[emoji1][emoji1]
Natania tu...
Kwema lakini mkuu
Asee wanawake wanaipenda sana hii style nahisi huwa wanadhani wapo peponi.ukimuzoesha mwanamke hiyo style katikati ya mchezo utaona mwenyewe amisha jigeuza kwa hiyo style.Nilihitimu hapo level ya degree na sasa hivi nafundisha hii style
View attachment 1654409
Kinachoifanya inakuwa tamu kwao ni kwa sababu chura inakuwa inapapaswa na mwili wa mwanaumeAsee wanawake wanaipenda sana hii style nahisi huwa wanadhani wapo peponi.ukimuzoesha mwanamke hiyo style katikati ya mchezo utaona mwenyewe amisha jigeuza kwa hiyo style.
Ndiyo mkuu kikubwa pumzi na uzima[emoji23][emoji23][emoji23]Kwema kiongozi, maisha yanaenda kikubwa punzi malimu
Hiyo pisi ilikua CR yetu paleHahahaha.....nakujua mzee wa ile mizigo yetu sheheee[emoji1][emoji1].View attachment 1654443