Chunguza picha unipe jibu


Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Msichana amekalia Tarumbeta!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,053
Likes
5,249
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,053 5,249 280
mchina kakumbatiwa
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
photo shop ya miguu kwa mschana huyo, huo mguu wa kushoto ndo fake yake origibla ni hiyo yenye stocking nyeusi zaidi huo wa pembeni kushoto uko a bit white.
Ila kama mawazo yanawaza south stairs utaona kaschana kadogo kanataka muhogo mkubwa sjui hata utapitaje na hapo wakati hata mtoto mchanga anayezaliwa ni mdogo kuliko mguu kaazi kwelikweli kumridhisha
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
Ngoza nikanawe uso kwanza. (maana naona duble duble tu)
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
photo shop ya miguu kwa mschana huyo, huo mguu wa kushoto ndo fake yake origibla ni hiyo yenye stocking nyeusi zaidi huo wa pembeni kushoto uko a bit white.
Ila kama mawazo yanawaza south stairs utaona kaschana kadogo kanataka muhogo mkubwa sjui hata utapitaje na hapo wakati hata mtoto mchanga anayezaliwa ni mdogo kuliko mguu kaazi kwelikweli kumridhisha
Hahaha ushaanza mibangi yako naona...wrong answer but i love your thinking!
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Hahaha ushaanza mibangi yako naona...wrong answer but i love your thinking!
Sio bangi bana sema amarula yaani nimelala nazo na nimeamka nazo hadi asubuhi hii yaani hapa niko njwiii kitandani nahisi hata kuna spelling ntakuwa nazikosea, mnisamehe tuu ni amarula hiyo.
Why wrong answer mie hapo ndo nimejiona intelligent halafu wewe unaniambia nimefeli hata sikubali, nipe marking scheme nihakikishe. Mie mbishi kama tomaso hadi nipapase makovu ndo nakubali kama kweli vinginevyoo daaaah tunaweza kukesha tukibishana hahahahah Mentor mzima lakini? karibu wine maana nikikuwekea amarula itakuwa sio heshma.
 
Last edited by a moderator:
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
162
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 162 160
acha kuwapa majibu wana Jf
Kwani yeye sio mwana jf?
King'asti mimi namshangaa huyu Mkuu Boflo - tatizo anataka kuwa kama Mwalimu ambae akitoa mtihani / swali ambalo wanafunzi wakilijibu haraka kwa usahihi anaona kama mtihani / swali lake limekuwa rahisi.

Yeye anataka watu wakosee sana alafu atoe jibu mwenyewe ili wanafunzi wamuone yeye Intelligent!. Haya bwana siku nyingine nikipata jibu ntauchuna kwanza mpaka watu wakosee wakosee kwanza au siyo Boflo!
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Namwona Msichana mrembo mwenye tabasamu lenye afya!
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
photo shop ya miguu kwa mschana huyo, huo mguu wa kushoto ndo fake yake origibla ni hiyo yenye stocking nyeusi zaidi huo wa pembeni kushoto uko a bit white.
Ila kama mawazo yanawaza south stairs utaona kaschana kadogo kanataka muhogo mkubwa sjui hata utapitaje na hapo wakati hata mtoto mchanga anayezaliwa ni mdogo kuliko mguu kaazi kwelikweli kumridhisha
hujatizama vyema bana na hata Mentor alokupa like hajaelewa.
huyo ni binti kachutama stail ya kupiga goti moja na miguu yake ni hiyo yenye stockings, hicho unachokiona pembeni yake ni jug -bilauri kubwa la maji ambao linaragi sawa na miguu yake na ni kubwa zaid kuliko miguu yake. ngalia kwa juu utauona mdomo wa bilauri na kwa chini utaona kiako chake.
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
Sio bangi bana sema amarula yaani nimelala nazo na nimeamka nazo hadi asubuhi hii yaani hapa niko njwiii kitandani nahisi hata kuna spelling ntakuwa nazikosea, mnisamehe tuu ni amarula hiyo.
Why wrong answer mie hapo ndo nimejiona intelligent halafu wewe unaniambia nimefeli hata sikubali, nipe marking scheme nihakikishe. Mie mbishi kama tomaso hadi nipapase makovu ndo nakubali kama kweli vinginevyoo daaaah tunaweza kukesha tukibishana hahahahah Mentor mzima lakini? karibu wine maana nikikuwekea amarula itakuwa sio heshma.
Asubuhi asubuhi na wine!?? mbona kuntakia kuanza kuwatongoza mabosi wangu aisee!!! ni wamama lakini hawataki kuzeeka hao...!!!!

Alafu we kweli tomaso, yani pamoja na kukuzwa picha bado huoni!!!!

Ungekunywa dompo je?
 
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,051
Likes
10
Points
135
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,051 10 135
photo shop ya miguu kwa mschana huyo, huo mguu wa kushoto ndo fake yake origibla ni hiyo yenye stocking nyeusi zaidi huo wa pembeni kushoto uko a bit white.
Ila kama mawazo yanawaza south stairs utaona kaschana kadogo kanataka muhogo mkubwa sjui hata utapitaje na hapo wakati hata mtoto mchanga anayezaliwa ni mdogo kuliko mguu kaazi kwelikweli kumridhisha
hakuna photoshop mkuu hapo. huo wa kushoto ni mtungi mrefu, na miguu original ya dada ni wa kati na kulia.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Bila kusoma majibu ya watu, nilidhani ana linaniii likubwa kama mguu
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Mkono wa kuume wa binti ameshika kitu kama mtungi mrefu, na huku amechutama kwa mtindo wa upande upande asije kuonesha papuchi yake kwa mpiga picha.
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Likes
78
Points
145
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 78 145
Duh nahisi nina makengeza ngoja nivae miwani nije.
 

Forum statistics

Threads 1,272,596
Members 490,036
Posts 30,454,659