Chungu kipya divai ya zamani

Chungu kipya divai ya zamani

Ati nini??..haya nipe talaka yangu. Teh teh

Habaree ndo hiyo. We kama unazubaa na unazembea kuhudumia ndoa, what do you expect? Nishachepuka tayari mie, japo mchepuko haukufikii kwa utamu, ila ni bora huu mchepuko maana napewa tamu kila napohitaji, wakati mwingine naletewa tu ata kama sijaomba. Teh teh. Kumbe ndo maana michepuko huwa inawazidi kete nyie wamiliki halisi.

Haya TALAKA yako ipo tayari inakusubiri PM.

N.B: 'Lose Something..Get Something' by missyrose
 
Last edited by a moderator:
Habaree ndo hiyo. We kama unazubaa na unazembea kuhudumia ndoa, what do you expect? Nishachepuka tayari mie, japo mchepuko haukufikii kwa utamu, ila ni bora huu mchepuko maana napewa tamu kila napohitaji, wakati mwingine naletewa tu ata kama sijaomba. Teh teh. Kumbe ndo maana michepuko huwa inawazidi kete nyie wamiliki halisi.

Haya TALAKA yako ipo tayari inakusubiri PM.

N.B: 'Lose Something..Get Something' by missyrose

Nakuomba Uwahi kurudi mume wangu Mzuri uje kupumzika..

Halafu haya mambo ya chumbani unayaletaje mpaka huku baba Collin?
 
Last edited by a moderator:
Nakuomba Uwahi kurudi mume wangu Mzuri uje kupumzika..

Halafu haya mambo ya chumbani unayaletaje mpaka huku baba Collin?

Haya mama Collin. Nitawahi kurudi leo. ila umejirekebisha kweli?

Wewe ndo ulianza kuyaleta huku sebuleni mambo ya chumbani. why usiniulizie huko huko chumbani?
 
Haya mama Collin. Nitawahi kurudi leo. ila umejirekebisha kweli?

Wewe ndo ulianza kuyaleta huku sebuleni mambo ya chumbani. why usiniulizie huko huko chumbani?

Mambo madogo hayo yanarekebishika..tumevumiliana mangapi liwe hili.

Tutaongea ukirudi..Take Care.
 
Back
Top Bottom