Chungu kipya divai ya zamani

Chungu kipya divai ya zamani

Poleni wahanga. Mjifunze athari za kuanzisha mahusiano kwenye hii mitandao ya kijamii! Hasa huku wanapotumia majina bandia.
 
Mpendwa jitahidi nawe ufahamiane hata ukitangazwa ilmradi umefahamiana

Hahaha. Huku bana hukawii kutangazwa na sekunde zako 5. Si kuzuri kabisa.

Shaurilo
Ukirubunika tu utatangazwa
Mwisho uje kwa Id mpya
Hahahah

Si ndio. Na for a consistent tone like mine, Id mpya inakuwa busted kwa sekunde tu.
 
Hahaha. Huku bana hukawii kutangazwa na sekunde zako 5. Si kuzuri kabisa.



Si ndio. Na for a consistent tone like mine, Id mpya inakuwa busted kwa sekunde tu.

Aah Aah Aah I hope your not talking about my "rubuni". Coz I'm for real....

My gelofriend Evelyn Salt wewe ndo wa kuniharibia hivi rubuni langu kwa Paulo, unajua nilivyohangaika kumrubuni huyu mpendwa? Nimeghairi kukuletea lile zubeda

Na reporter wangu itabidi u@BADILI TABIA ya kuniharibia rubuni teh. Kumekucha kwa muke ya muzungu
 
Last edited by a moderator:
Ndo ujifue kwa kitunguu saumu, asali, karanga mbichi, mihogo na maparachichi
ili badala ya kutangazwa story iwe tofauti lol

Inasaidia eh? Ubarikiwe sana mpendwa.

giphy.gif
 
Aah Aah Aah I hope your not talking about my "rubuni". Coz I'm for real....

My gelofriend Evelyn Salt wewe ndo wa kuniharibia hivi rubuni langu kwa Paulo, unajua nilivyohangaika kumrubuni huyu mpendwa? Nimeghairi kukuletea lile zubeda

Na reporter wangu itabidi u@BADILI TABIA ya kuniharibia rubuni teh. Kumekucha kwa muke ya muzungu

No way i'm backing down. You and I, we heavenly approved baby. I was just letting your competition know, so they cross me off their lists.
 
Teh teh..Boss ukipata nafasi ya kufahamiana na mtu wa humu,nenda kapige show matata hata akija kutangaza anakuletea wengine

Hahaha. Motto yangu kwenye hilo ni 'not for nothing, never happen, i'll be forever mackin'. I'm taking no chances, bro.
 
Aah Aah Aah I hope your not talking about my "rubuni". Coz I'm for real....

My gelofriend Evelyn Salt wewe ndo wa kuniharibia hivi rubuni langu kwa Paulo, unajua nilivyohangaika kumrubuni huyu mpendwa? Nimeghairi kukuletea lile zubeda

Na reporter wangu itabidi u@BADILI TABIA ya kuniharibia rubuni teh. Kumekucha kwa muke ya muzungu
Gelofriend ukifahamiana ulete mrejesho tafadhali
 
Gelofriend ukifahamiana ulete mrejesho tafadhali

Aaah huyu paulo tutamdiscuss tu, Hamna haja ya kumtangaza. Maana hamna publicity mbaya, ntamsema anatambaa kama chatu, ila kuna kina thomaso watataka wathibitishe so tutakuwa tumemuongezea wateja. Ni kumfanyia tu discussion sisi wawili




0d10bc9417c4b3749e7ae5f49a99-grande.jpg
 
Back
Top Bottom