kalipeni JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 1,590 Reaction score 1,357 Dec 4, 2021 #2 Kitu hiyo naikubali sana kama huna familia kinatosha
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,016 Reaction score 196,713 Dec 4, 2021 #3 Ahsante kwa taarifa...
No SQL JF-Expert Member Joined Nov 8, 2014 Posts 7,381 Reaction score 13,465 Dec 5, 2021 #4 Ukijenga nyumba kubwa, unaanza kutamani chumba na sebule...wageni nao kero basi tu
K Kamugumya JF-Expert Member Joined Aug 18, 2021 Posts 1,265 Reaction score 2,690 Dec 9, 2021 #5 kalipeni said: Kitu hiyo naikubali sana kama huna familia kinatosha View attachment 2032592 View attachment 2032593 View attachment 2032594 View attachment 2032595 View attachment 2032596 View attachment 2032597 View attachment 2032598 Click to expand... Boss nimeielewa sana hii,unaweza kula tofali ngapi?
kalipeni said: Kitu hiyo naikubali sana kama huna familia kinatosha View attachment 2032592 View attachment 2032593 View attachment 2032594 View attachment 2032595 View attachment 2032596 View attachment 2032597 View attachment 2032598 Click to expand... Boss nimeielewa sana hii,unaweza kula tofali ngapi?
Joseph lebai JF-Expert Member Joined Jul 19, 2017 Posts 8,447 Reaction score 8,723 Dec 9, 2021 #6 Jitahidi kidogo, angalau vyumba 2 na sebule, mgeni atalala wapi?