Chuma huliwa na kutu cha mtu huliwa na?

Chuma huliwa na kutu cha mtu huliwa na?

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,992
Haya kazi kwako danganyanyeni muone kazi ...wabaya haoa hao binadamu wenzako
sasa kazi kwenu kama mlitamaniana basi mtajua cha mtua huliwa na nani....
kwenu wana jf wanandoa watarajiwa tamuuu ndoa....tamuuuuuuu usiogope
 
kwa nini baba wanoko????
 
kwa nini baba wanoko????

kwa uhakika hii sentensi uliyoweka hapa nashindwa kui-demodulate na ku-decode:

sasa kazi kwenu kama mlitamaniana basi mtajua cha mtua huliwa na nani....
kwenu wana jf wanandoa watarajiwa tamuuu ndoa....tamuuuuuuu usiogope
 
what is wrong didy, ulikunywa nini wikiend?
 
Back
Top Bottom