Hakuna cha muhanga,sue wengine huwa tunaenda field kazini,kwa mfano tunazunguka Vijijini kupeleka miradi ya maji Kwa pesa za uviko,sasa huwa tunawauliza wanavijiji kwamba yule mlikuwa mnamuita jembe mbona hatuoni aliwafanyia nini ikiwa sasa ndio mnaona hata Maji?
Watakwambia huyu mama hamna,unashindwa kuelewa gage yao hasa ya uongozi ni nini hupati jibu..
Kumbe unatakiwa usimsaidie maskini, Mwendazake aliwajulia kwa ujinga wao ndio maana alikuwa anawaigizia sijui kula mahindi mara kununua jogoo wanashangilia [emoji23][emoji23]