Chuchu zinauma sana, nifanyaje?

bst

Member
Nov 16, 2013
22
0
Naomba mnisaidie nifanye nini ili chuchu zisiume.
nina mtoto mchanga wa wiki moja nilijifungua kwa operation, sasa nilipojifungua maziwa yalikuwa sio mengi, mwanangu akawa ananyonya hivyo hivyo hali hii imepelekea chuchu kuuma. yaani zinauma sana hadi huwa nawaza sana ninapotaka kumnyonyesha.
Naombeni mnijuze nitumie nin chuchu zangu zipone?
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
naomba mnisaidie nifanye nin ili chuchu zisiume.
nina mtoto mchanga wa wiki moja nilijifungua kwa operation, sasa nilipojifungua maziwa yalikuwa sio mengi, mwanangu akawa ananyonya hivyo hivyo hali hii imepelekea chuchu kuuma. yaani zinauma sana hadi huwa nawaza sana ninapotaka kumnyonyesha.
naomben mnijuze nitumie nin chuchu zangu zipone?

Kanda maziwa na maji ya uvuguuvugu.inaonyesha njia mirija haijafunguka vyema.mnyonyeshe mtoto mara kwa mara ili mirija ifunguke na tatizo kwisha.
 

Power to the People

JF-Expert Member
Jul 11, 2007
1,202
2,000
Tafuta avent nipple cream kama umepata michubuko inapona upesi siku mbili ikizidi sana. cha muhimu kula balanced diet maziwa yapatikane ya kutosha mtoto asivute chuchu. pole sana lakini bst
 
Last edited by a moderator:

Pinkish

Member
Mar 8, 2014
11
0
naomba mnisaidie nifanye nin ili chuchu zisiume.
nina mtoto mchanga wa wiki moja nilijifungua kwa operation, sasa nilipojifungua maziwa yalikuwa sio mengi, mwanangu akawa ananyonya hivyo hivyo hali hii imepelekea chuchu kuuma. yaani zinauma sana hadi huwa nawaza sana ninapotaka kumnyonyesha.
naomben mnijuze nitumie nin chuchu zangu zipone?

Pole sana, ila nikawaida hata dada yangu ilikumta kama hivo.. chukua biringanya chemsha unywe maji yake yakiwa bado yamoto, maziwa yatatoka vizuri na usiogope kumnyonyesha mtoto kila unapomnyonyesha ndo unapopata nafuu.
 

Pinkish

Member
Mar 8, 2014
11
0
Kila unapompa mtoto anyonye ndo nafuu yako. Weka ktk kikombe subiri ipate vuguvugu. kwakua umesema umezaa kwa kisu ngoja ipate vuguvugu unywe itatoa maziwa mengi.. pole
 

IBM2014

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
930
195
Hiyo ni hali ya kawaida unatakiwa kuendelea kinyonyesha zitapoa.wengine wanatoka mpaka vidonda na vinapona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom