Christian bookshop at dar

MAENE

Senior Member
Jan 7, 2011
116
170
Salaam wadau,

1)Kwa anayejua duka la vitabu vya kikristo lililokuwa pale mkwepu street opposite na club bilicana anijuze kwa sasa wamehamia wapi?nilienda nikaambiwa wamehama,wenyeji hawakujua wameamia wapi.
2)Pia christianbookshop yoyote iliyopo Dar.
Asanteni.
 

foshizzle

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
374
0
Mkuu nenda mikocheni pale maeneo ya kwa warioba barabara inayoenda kawe ndo kuna duka la vitabu. Mi nilienda kununua kitabu cha nyimbo standard.
 
Nov 7, 2013
20
0
Kuna Christian bookshop nyingine nzuri tuu na inavitabu vingi vya waandishi wakongwe na wapya iko Survey mbele kidogo na apartments za mlimani city inaitwa CTC kama sijakosea. Ni maduka mapya kiasi yanapakana na njia ya kwenda Brajecks
 

mischa

JF-Expert Member
Mar 29, 2012
373
225
Salaam wadau,

1)Kwa anayejua duka la vitabu vya kikristo lililokuwa pale mkwepu street opposite na club bilicana anijuze kwa sasa wamehamia wapi?nilienda nikaambiwa wamehama,wenyeji hawakujua wameamia wapi.
2)Pia christianbookshop yoyote iliyopo Dar.
Asanteni.


Paulines wamehama???
 

tutaweza

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
634
500
Salaam wadau,

1)Kwa anayejua duka la vitabu vya kikristo lililokuwa pale mkwepu street opposite na club bilicana anijuze kwa sasa wamehamia wapi?nilienda nikaambiwa wamehama,wenyeji hawakujua wameamia wapi.
2)Pia christianbookshop yoyote iliyopo Dar.
Asanteni.

Go posta NHC House (mezzanine floor), there is a shop with very nice spiritual and inspirationsl boooks at reasonable prices
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom