Chonde dada zangu vaeni chupi jamana:::hatari hii

Chonde dada zangu vaeni chupi jamana:::hatari hii

teheheh hehe joto kali vyupi vya nini?
hiyo bahati mbaya tu ofisi yenu kimeo inawachania nguo wageni
 
Yakiwa ndani ya suruali mnakodolea macho kama roba ya mbao imetegwa kwenye koromeo...lakini umepata ngekewa ya kuyaoma laivu eti unainamisha kichwa chini....hahahah sisi wanaume bhanaaa

Mkuu watu8 umeona! Yaani is wanaume shida sana
 
Last edited by a moderator:
hyo ndo habari ya mujin....chupi ushamba...we uoni zile zinaitwa gagulo hazipo kabisa...so na mcmu wa chupi umepita nw days kwa wadada wngn...
Am jockingggg...
 
twende tukapate burudani!
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1355508073989.jpg
    uploadfromtaptalk1355508073989.jpg
    26.2 KB · Views: 1,765
hii ni aibu ya mwaka dada zangu hii tabia ya kutovaa chupi ni mbaya sana..
Leo kuna dada kavaa suruali yake ya kitambaa kaingia ofisini ..ofisi yetu ni ya kizamani viti vingi na mabechi ni ya mbao ...akafika akakaa kwenye kiti bila kujua kumbe kuna msumali umechomoka kamaliza shida yake anainuka msumali umeshikilia suruali mbaya ukachana sehemu kubwa ya matakono mwa suruali ... Ukweli ilibidi niiname chini nimwite mhudumu wa kike amstiri kwa kanga ambayo alikuwa nayo kwa pochi..yani ****** yote njee mana ndani hana hata chupi yuko kama alivyo letwa duniani..

Wito dadazangu ninyi wa siku hizi vaeni chupi jamani eeh hizi aibu gani!!!!
neema haiji mara mbili mkuu!!!!!
 
KIBE nimeipenda style yako, na mie kesho nategesha kimsumari kwenye kibenchi cha ofisi! LOLLL
 
weka picha ili nasi tupate kuamini, azawaiz utakua mlozi ww/
 
hyo ndo habari ya mujin....chupi ushamba...we uoni zile zinaitwa gagulo hazipo kabisa...so na mcmu wa chupi umepita nw days kwa wadada wngn...
Am jockingggg...

hahaha wacha mtuonyeshe utamu bana...sii ndio tunakuwa tunawataka zaidi na kuwabembeleza
 
Mkuu labda msumali ulichana mbaka chupi yake ,ndiyo maana hukuona dalili ya yeye kuvaa chupi!!
 
natamani ningekuwepo ili namimi niione K live
Mkuu unjeionaje K,wakati msumali ulitoboa sehemu ya nyuma?au siku hizi K zimeamia nyuma?au unajihusisha na mtandao wa 0713,ndiyo maana makalio huwezi kuyatofautisha na K?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom