Chonde dada zangu vaeni chupi jamana:::hatari hii


K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 0
Hii ni aibu ya mwaka dada zangu hii tabia ya kutovaa chupi ni mbaya sana..
Leo kuna dada kavaa suruali yake ya kitambaa kaingia ofisini ..ofisi yetu ni ya kizamani viti vingi na mabechi ni ya mbao ...akafika akakaa kwenye kiti bila kujua kumbe kuna msumali umechomoka kamaliza shida yake anainuka msumali umeshikilia suruali mbaya ukachana sehemu kubwa ya matakono mwa suruali ... Ukweli ilibidi niiname chini nimwite mhudumu wa kike amstiri kwa kanga ambayo alikuwa nayo kwa pochi..yani ****** yote njee mana ndani hana hata chupi yuko kama alivyo letwa duniani..

Wito dadazangu ninyi wa siku hizi vaeni chupi jamani eeh hizi aibu gani!!!!
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Points
2,000
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 2,000
Umepotea njia jomba!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hizi ndo SIASA ZA CHUPI ama!???
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Points
1,225
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 1,225
Mpe pole..jifunze kunyamaza kwa mambo madogomadogo...what if unaemsema ni member hapa?
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,098
Points
2,000
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,098 2,000
mambo ya free-lensa bila picha hainogi
 
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
1,520
Points
0
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
1,520 0
jomba acha ushamba .. Joto lote hili unawashauri wavae machupi ya nini? Siku hizi watu wanakupigia bikini kikamba tu kaka. Watch out utaumbuka mtu muzima. ...
yoyo muwekee jamaa picha ya bikini hapa
 
Last edited by a moderator:
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
ngoja waje watatuambia kama na joto hili zinavalika....!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Yakiwa ndani ya suruali mnakodolea macho kama roba ya mbao imetegwa kwenye koromeo...lakini umepata ngekewa ya kuyaoma laivu eti unainamisha kichwa chini....hahahah sisi wanaume bhanaaa
 
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,525
Points
1,225
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,525 1,225
rekebisheni mabenchi yenu ya zamani yanawachania wageni nguo,...nyambafu!! wewe unaona tatizo ni kutokuvaa chupi?WTF
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Nionesheni njia nipite!!!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Hii ni aibu ya mwaka dada zangu hii tabia ya kutovaa chupi ni mbaya sana..
Leo kuna dada kavaa suruali yake ya kitambaa kaingia ofisini ..ofisi yetu ni ya kizamani viti vingi na mabechi ni ya mbao ...akafika akakaa kwenye kiti bila kujua kumbe kuna msumali umechomoka kamaliza shida yake anainuka msumali umeshikilia suruali mbaya ukachana sehemu kubwa ya matakono mwa suruali ... Ukweli ilibidi niiname chini nimwite mhudumu wa kike amstiri kwa kanga ambayo alikuwa nayo kwa pochi..yani ****** yote njee mana ndani hana hata chupi yuko kama alivyo letwa duniani..

Wito dadazangu ninyi wa siku hizi vaeni chupi jamani eeh hizi aibu gani!!!!
hiyo ni ajali tu kama ajali nyingine.
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
nadhani ubadilishe thread, maana hata bikini ni chupi sasa we sema wavae aina ipi
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Points
1,225
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 1,225
hahahahahahaahahhaa heheheheheheheheehee kwikwikwikwikwikwiiiiiiiiiiii aaaahaaaaahaahhahahahahahahahaaaaa!!!!:laugh::laugh::laugh::laugh:
watu8 na BAGAH mmenichekesha sana na komenti zenu hehehehehehehehheeeeee!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,564
Top