Losambo
JF-Expert Member
- Nov 8, 2011
- 2,611
- 868
Kwa muda mrefu nimekuwa nikifuatilia sana jukwaa la Chit - Chat na Siasa nikagungua faida nyingi za jukwaa la Chit - Chat VS Siasa kama ifuatavyo;
1. Jukwaa la Chit - Chat halina malalamiko kuwa uzi wangu umefutwa au umetupwa kapuni, umeunganishwa na fulani kwa kigezo cha mada kufanana na aliyewahi kupost kwa sababu mada zake hata kama zinafanana MoDs hawajali sana kwikwi kwikwik heeeeh!!!!!! Mfano mtu akianzisha post kama "Mtalaka hatongozwi" na mimi nikasema "Kiporo hakihitaji moto mwingi kuliwa" siasa utakuwa utata, chit chat tambarale kabisa!!!!
2. Ni vyepesi sana kuwa maarufu JF kupitia Chit - Chat kuliko siasa, kifupi kama ni kutoka siasa inabidi uwe na msuli wa kutosha kweli.
3. Kugongewa like kwenye Chit Chat ni rahisi sana kuliko kwenye siasa. Kwenye siasa inabidi uwe ume convince watu kwa kufanya kitu cha maana na kinachoonekana tofauti na Chit - Chat.
4. Wa Chit Chat ni chit chat na wa siasa ni wa siasa!!!! Kuna siku rafiki yangu aliniuliza Mbu sijui kawa nani hapa JF, nikajibu sifahamu kama kuna ID kama hiyo!!!!! Akashangaa sana, na mimi nikamuuliza unamfahamu Crashwise akajibu simfahamu nikamshangaa!!!!
5......
Nyingine tupieni wakuu kwa jinsi unavyoona utofauti wa majukwaa hayo mawili.
Karibuni!!!!
1. Jukwaa la Chit - Chat halina malalamiko kuwa uzi wangu umefutwa au umetupwa kapuni, umeunganishwa na fulani kwa kigezo cha mada kufanana na aliyewahi kupost kwa sababu mada zake hata kama zinafanana MoDs hawajali sana kwikwi kwikwik heeeeh!!!!!! Mfano mtu akianzisha post kama "Mtalaka hatongozwi" na mimi nikasema "Kiporo hakihitaji moto mwingi kuliwa" siasa utakuwa utata, chit chat tambarale kabisa!!!!
2. Ni vyepesi sana kuwa maarufu JF kupitia Chit - Chat kuliko siasa, kifupi kama ni kutoka siasa inabidi uwe na msuli wa kutosha kweli.
3. Kugongewa like kwenye Chit Chat ni rahisi sana kuliko kwenye siasa. Kwenye siasa inabidi uwe ume convince watu kwa kufanya kitu cha maana na kinachoonekana tofauti na Chit - Chat.
4. Wa Chit Chat ni chit chat na wa siasa ni wa siasa!!!! Kuna siku rafiki yangu aliniuliza Mbu sijui kawa nani hapa JF, nikajibu sifahamu kama kuna ID kama hiyo!!!!! Akashangaa sana, na mimi nikamuuliza unamfahamu Crashwise akajibu simfahamu nikamshangaa!!!!
5......
Nyingine tupieni wakuu kwa jinsi unavyoona utofauti wa majukwaa hayo mawili.
Karibuni!!!!