CHIT-CHAT:Ianzishwe sub-forum ya ndoto.


Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,823
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,823 1,500
Naona ndani ya wiki mbili thread za ndoto zimefululiza Chit-Chat,hadi jana wengine kuota vifo vya wenzao.
Sasa nadhani ni wakati muafaka Chit-Chat tuanzishiwe sub-forum ya ndoto,ili wenye vipaji vyao vya kuota wapost huko...lol!!
Au mnasemaje wana Chit-Chat?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Naona ndani ya wiki mbili thread za ndoto zimefululiza Chit-Chat,hadi jana wengine kuota vifo vya wenzao.
Sasa nadhani ni wakati muafaka Chit-Chat tuanzishiwe sub-forum ya ndoto,ili wenye vipaji vyao vya kuota wapost huko...lol!!
Au mnasemaje wana Chit-Chat?
Ninapinga wazo lako,nadhani inatubidi tuwavumulie tu na nina imani ipo siku watakua na kuacha utoto....
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,764
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,764 2,000
Sichangii thread hii. Nimemaliza.
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top