Chezea Waumini Wewe!


Chomsky

Chomsky

Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
0
Chomsky

Chomsky

Member
Joined Jul 15, 2012
31 0 0
Baada ya mazishi ya jamaa mmoja huko Shinyanga, mchungaji alisimama akaongea na waumini wake. Mazungumzo yao yalikuwa hivi:

Mchungaji: Waumini mnaombwa kutoa michango ili kujenga ukuta (uzio) kuzungushia eneo la makaburi. Je, kuna mtu mwenye swali?

Muumini: Je kuna marehemu yeyote aliyewahi kotoroka? Kama hakuna ukuta wa nini sasa...?

Duh!
 

Forum statistics

Threads 1,274,140
Members 490,601
Posts 30,502,347