Cheza na Wananchi wa Jimbo Lako; Usicheze na Chadema.


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
Wasaliti wote lazima kuzoma alama za nyakati.

Tanzania tunataka mabadiliko.ukombozi.

inashangza kuona wengine wanataka umaarufu. umarufu wa mtu binafzi hauwesi kuondoa matatizo yetu kama nchi. lazima tuwe sirias.

na huu ndiyo ujumbe wetu wa leo
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
Sasa unaongea kama mtanzania mzalendo japo kuna chembe za chadema& ant-zitto...!
Big up for trying
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
Chadema waache malumbano yao, sisi wananchi hamkutuahidi malumbano mlituahidi maendeleo ya nguvu ya uma peoles power, sasa haya malumbano kati yenu ni ya nini? Tunataka maji, umeme, barabara,hospitali, shule, na maisha bora kwa kila mtanzania
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
wacha watu walambane bwana! maisha ulishaahidiwa bila mafanikio na haukwenda kuuliza kulikoni?:embarrassed:
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,090
Likes
1,177
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,090 1,177 280
kuna kitu kimefichika ndani ya chadema,zitto wakati wakampeni zake huko kigoma,siku moja mnamo majira ya saa saba usiku akiwa maeneo ya mwanga hapo kigoma aliulizwa swali ni kijana mmoja anaitwa jumapili bulafya ya kua vipi kuna mgogoro gani kati yake yeye na uongozi wa chadema mpaka wamkatalie kugombea ukatibu mkuu?na pia akaulizwa ya kwamba ni kweli mboye na edwin mtei ni mtu na baba mkwe wake? Majibu aliyoyatoa ni kwamba kuhusu viongozi wa chadema wala kijana huyo asihofu kwani zito atawanyoosha tu. Na kuhusu hizo ni kampeni za mwishonimwishon za ubunge kwani atakuja siku moja kuwaomba URAIS.hayo maongezi niliyapata kipindi cha uchaguzi.mi nadhani umakini wa hali ya juu unahitajika ndani ya chadema.kuna sumu inawekwa kukiuwa chama hicho. Good luck CDM
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,090
Likes
1,177
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,090 1,177 280
kuna kitu kimefichika ndani ya chadema,zitto wakati wakampeni zake huko kigoma,siku moja mnamo majira ya saa saba usiku akiwa maeneo ya mwanga hapo kigoma aliulizwa swali ni kijana mmoja anaitwa jumapili bulafya ya kua vipi kuna mgogoro gani kati yake yeye na uongozi wa chadema mpaka wamkatalie kugombea ukatibu mkuu?na pia akaulizwa ya kwamba ni kweli mboye na edwin mtei ni mtu na baba mkwe wake? Majibu aliyoyatoa ni kwamba kuhusu viongozi wa chadema wala kijana huyo asihofu kwani zito atawanyoosha tu. Na kuhusu hizo ni kampeni za mwishonimwishon za ubunge kwani atakuja siku moja kuwaomba URAIS.hayo maongezi niliyapata kipindi cha uchaguzi.mi nadhani umakini wa hali ya juu unahitajika ndani ya chadema.kuna suma inawekwa kukiuwa chama hicho. Good luck CDM
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
zito ndie Zito Kabwe kibaraka anayejikomba kwa Jk eti ni personal friend . Why mpinzani sasa ? Haiingii akilini huku ni mpinzani huku ni rafiki wa mpinzani wake . Hatuwezi kuendelea na unafiki wa aina hii.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,534 280
zito ndie Zito Kabwe kibaraka anayejikomba kwa Jk eti ni personal friend . Why mpinzani sasa ? Haiingii akilini huku ni mpinzani huku ni rafiki wa mpinzani wake . Hatuwezi kuendelea na unafiki wa aina hii.
e frendi ovu awa enemi iz olso awa enemi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217