Cheusimangala??????????????????

First Born

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
5,322
Points
1,250

First Born

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
5,322 1,250
Yuko wapi jamani??
nishakimisssssssss kile kiuno!!!!!!!!!!
room la kulala mwanaume nk


au kajifungua?
au yuko safarini?
au ndo au?
mwambieni ajitokeze jamani niwe napoteza mafeelings!
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
Cheusimangala's life is good... anahisi anaishi maisha raha mstarehe...
na Shemeji alomchumbia hapa juzi kati... Kwa sasa akili yake yooote
kaelekeza kwa huyo shemeji... na jf atarudi but mpaka shem awe attended kwanza...
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,222
Points
1,500

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,222 1,500
Cheusimangala's life is good... anahisi anaishi maisha raha mstarehe...
na Shemeji alomchumbia hapa juzi kati... Kwa sasa akili yake yooote
kaelekeza kwa huyo shemeji... na jf atarudi but mpaka shem awe attended kwanza...
Wonderful Ashadii!
nAMSHANGAA First Born kwa kuwa nyuma ya wakati!
Cheusi alishatangaza juzi kuwa yuko bize kwa sasa maana amempata mtu anayehisi ni chaguo lake la mwisho!
Hivyo kwa sasa asitumiwe PM za mambo ya nanihii, bali za Business tu.
 

First Born

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
5,322
Points
1,250

First Born

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
5,322 1,250
Wonderful Ashadii!
nAMSHANGAA First Born kwa kuwa nyuma ya wakati!
Cheusi alishatangaza juzi kuwa yuko bize kwa sasa maana amempata mtu anayehisi ni chaguo lake la mwisho!
Hivyo kwa sasa asitumiwe PM za mambo ya nanihii, bali za Business tu.
hahahahahahahahaaaaaa!!! Mi nam PM, liwalo na liwe ilimradi tu ajue nimemfikishia ujumbe wangu.
 

Forum statistics

Threads 1,356,355
Members 518,895
Posts 33,130,994
Top