Cheti cha kuzaliwa cha mtotosix | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheti cha kuzaliwa cha mtotosix

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Aug 24, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    baada ya speculatiosn nyingi, huyu kudai ni ndugu yangu, huyu kadai mchumba wangu ni dada angu, sasa nimeamua kukata mzizi wa fitina nimeamua kuweka cheti changu cha kuzaliwa hapahapa. kwa iyo ndugu zangu wa ukweli mtani pm...:A S 465:


    [​IMG]DISCLAIMER: CHETI HIKI NI FOR ENTERTAINMENT PURPOSES [CREATED BY PHOTOSHOP BY ME]. I WONT BE RESPONSIBLE FOR ANY USES OTHER THAN MENTIONED ABOVE
     

    Attached Files:

  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni kulekule anapotokea mheshimiwa presidaa.hongera ndo maana umeikimbia familia yako kwa madiba
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,001
    Likes Received: 9,837
    Trophy Points: 280
    Good evidence!
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Kijana kuanzia sasa uko chini ya urinzi kwa matumizi mabaya ya cheti cha kuzaliwa. Una masaa 24 kuanzia sasa ya kujisarimisha katika kituo cha polisi kilichopo karibu nawe.
     
  6. c

    charama Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kama vpo vyeti kama hvyo bac ni balaaa
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Si niliwaambia ni mtoto wa kando wa Kaizer.................na pia dugu moja na charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kuuthibitishia umma kuwa ni matumizi mabaya?
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    baraka za wazee tumezipata kwa iyo tulieni tu
     
  10. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda mahali ulipozaliwa - Tupendane Gesti. Unatisha mkuu
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    wewe utawekaje richeti ra kuzariwa hadharani?
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hii ni kuwanyamazisha wooote wanaotaka mimi na charminglady tusifunge pingu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    heheheheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  14. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4,176
    Likes Received: 3,610
    Trophy Points: 280
    much respect ngoja tuwasubiri wenye dauti na kielelezo chako.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hivyo vyeti ndo vya mwanzoni ilikuwa shilingi 5 afu mzazi anahaso kuitafuta..
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    good evidence my huz, so hakuna doubt tena. . . baraka za pande mbili zimetolewa na tarehe ya harusi ishapangwa. . . ndoa itakuwa tarehe 31-10-2012. oukey hny sasa tulale make me leo nimechoka hata kumbatio lako naomba ulihifadhi mpaka wakati wa cha alfajiri. me lv u sana!
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaaa....!!!. Unafikiri unamtisha nani kwa mfano?. mia
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 1,650
    Trophy Points: 280
    Mabwepande..........?
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    We unaongea kama nani hapa? Mbona umechukua sauti ya Invisible? (Just kidding)
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mimi ni kamanda wa JF wa kukamata na kutia mbaroni majambazi kama haya yanayoanika mavyeti yao ya kuzaliwa hadharani.
     
Loading...