Chenge: Mimi ni nyoka mwenye makengeza msaka pesa

Chenge: Mimi ni nyoka mwenye makengeza msaka pesa

Kwakweli Huyu Bwana Ni Kipenzi Cha Watanzania! Rada Yumo, Richmond Yumo, Escrow Yumo, Mabillion Ya Uswis Tetes Yumo, Uandishi Wa Katiba Ndio Mwenyewe, Kamati Ya Bajeti Alikua Mwenyekiti Na Mengine Meeengi!! Nadha Asingekua Kipenzi Cha Wa Tanzani Kwa Kashfa Zote Hizi Asingetakiwa Kupewa Nafasi Zote Hizi Muhimu Kwa Taifa Letu. Huyu Jamaa Ni Hatari! Yaani Angekua Nchi Za Wenzetu Hasa Za Magharibi Sheria Inakoheshimika Angemalizia Umri Wake Jela. Ni Kichekesho Mtu Anatuhuma Za Wazi Wazi Anavitunishia Mishuli Vyombo Vya Serikali. Huyu Ndio Andrew Mtemi Chenge Bwana.

Inaonesha yupo katika kila upigaji kwa kuwa wanamtumia yeye kama mtaalamu wa kutayarisha mikataba ya madili. Hivyo hakuna dili linalo mpita, mjanja!
 
Huyo jamaa ni mzuri sana katika sheria. Vilevile kuna siri nzito anazijua amabayo zikivuja, nchi na ccm vitapinduka
 
He's my hero

Tatizo sio Chenge

Tatizo ni System na sisi tunakawaida ya kujifanya hatulijui hilo

Hata akija malaika kwa system iliopo atakuwa kuliko Chenge

Dont hate the playa, hate the game
 
Tukumbuke yupo Mungu! Ata jisafisha na kujitetea mbele ya tume zote,Ila Mungu atatulipia sisi Wadanganyika kwa yote maovu,tunayoyajua na tusioyajua aliyotufanyia kama kiongozi wetu! Kwani atuna pa kumstaki ktk mahakama za dunia hii,ila yupo Mungu anayetutetea,hayo mahela kwa namna moja au nyingine hayatamletea furaha au amani anayoitafuta
 
Chenge asubiri mda mfupi ujao atatapika mali zetu kwa mahakama ama kwa kisu au mkuki hata risasi.
 
kuna watu wa ajabu ndani ya MAGAMBA!!ni kama wamekunywa damu ya mtu!!!!
 
Katika hali iliyoniacha mdomo wazi, kwenye kipindi cha watanzania tuzungumze magazeti cha RFA, imesikika kwenye moja ya magazeti Mh. Vijisenti Bwana Andrew Chenge akisisitiza kwamba yeye siyo mwizi au fisadi kama wengi tunavomwita bali yeye ni nyoka mjanja mwenye makengeza mtafuta pesa,

Amejitetea kwamba yeye anajitahidi kutafuta pesa kwa ajili ya wananchi wa bariadi west, tukumbuke pia huyu katika` harakati za chama chake kujivua gamba alishawahi kusema yeye gamba lake limekwamia kiunoni mwenye shoka aende akalimalzie, lakini pia tusisahau kwamba huyu ndie alikua mwenyekiti kamati ya uandishi Katiba pendekezwa ambayo inapgiwa chepuo na serikali ya CCM.

Nakusihi kasome ibara ya 29 ibr ndg 2b, then unganisha na hizi kauli za mh.joka vijisenti, then ng'amua mwenyewe kupiga kura aidha ya hapana au ndio kwa katiba ya Joka Makengeza Msakapesa..

Tafuteni hlo gazeti mimi nipo kijijn mda huu

===================



Chanzo:Nipashe


=================

J. Mnyika atoa maoni juu ya Kauli ya Chenge




Chanzo: Nipashe

Mtemi Chenge anajua udhaifu wa sheria zetu ndio maana anaichezea tume ya maadili, chezea mwanasheria Mstaafu weye?
 
Mtemi Chenge anajua udhaifu wa sheria zetu ndio maana anaichezea tume ya maadili, chezea mwanasheria Mstaafu weye?

We don't give our criminals much
punishment, but we sure give 'em plenty of publicity....
 

Attachments

  • 1425108796779.jpg
    1425108796779.jpg
    16 KB · Views: 139
Hivi hawa watu akina Tibaijuka,akina chenge mnadhani kauli zao zipo timamu mi nahc ni kauli za wafa maji ni jukum la serikali kuwanasua ama kuwafanya wafe kwelikweli,jama serikali yetu SIO makini itawaacha na wataongea mengne mazto zaid ya haya NA SIO HAWA TU WAPO WENGINE WENGI TU SEMA HAWAJAPEWA TU NAFASI YA KUSKILIZWA. Mkastaajabu ya musa na kuyaona ya firauni!!!!,kama iko makini itawatupilia kuleeeee na kuwafunda
 
Sitakosea nikituma wapigakura wanaomwezesha yeye kwenda bungeni ni wehu kabisa na hata sisi kwaujumla wetu ni mambumbumbu kabisa kumhachilia kutamba namna hiyo, yaani hata kumpigia tu nakumng'oa tumeno tuwili tutatu tumeshindwa?
 
Habarini wadau,

Kila nikitafakari huyu kiongozi msomi kabisa alimaanisha nini sipati jibu. Na sikuwahi kusikia mtu yeyote mwingine akijiita au akimwita mwenzie hivyo.

"Nyoka wa Makengeza' ni nyoka wa aina gani?

Kwa anayejua tafadhali.
 
Alimanisha kwamba hawezi kuacha dili yoyote inayopita mbele yake hata kama ina madhara, nyoka ni kiumbe asiyeogopa lolote , anaweza kuwa ndogo sana lakini kila kiumbe umwogopa na kumkimbia, yeye awezi kukimbia dili yoyote inayohusika kuipiga serikali wakati serikali anaijua nje ndani.
 
Dharau tu kwa watanzania...anawafanya watu wote hawana Akili ila yeye ndiye mwenye akili
 
huo inawezekana ulikua ni msemo wa kisukuma kuonyesha ushujaa fulani.pengine aliuforce into kiswahili ili ufit alichotaka kusema,au pengine alikua anahutubia kisukuma then waandishi wakaitafsiri.


kisukuma ni,'Nzoka omalyenge'

labda wanafasihi wa Ntuzuland wanaweza kufafanua zaidi
 
chenge is not the only embezzler,if he was,the supreme power would have sent his a*s to jail by now...
 
huo inawezekana ulikua ni msemo wa kisukuma kuonyesha ushujaa fulani.pengine aliuforce into kiswahili ili ufit alichotaka kusema,au pengine alikua anahutubia kisukuma then waandishi wakaitafsiri.


kisukuma ni,'Nzoka omalyenge'

labda wanafasihi wa Ntuzuland wanaweza kufafanua zaidi

C.c. Ntuzu
 
Last edited by a moderator:
chenge is not the only embezzler,if he was,the supreme power would have sent his a*s to jail by now...
Embezzlement, for majority of Tanzanian, is not something new. What is new is when someone overtly or covertly involves himself in embezzlement and go around bragging about it
 
Back
Top Bottom