Chenge: Mimi ni nyoka mwenye makengeza msaka pesa

Chenge: Mimi ni nyoka mwenye makengeza msaka pesa

Huye joka la makengeza alipaswa kua jehanamu ya milele
 
Mzee WA macho ya makengeza Kila deal la kufanya tz iendelee Kuwa maskini yumo naimani mungu Wetu ni mwaminifu atahukumu Kwa Haki mpaka wajukuu zake
 
Mh! Na huyu ndiye alikuwa Mwanasheria Mkuu katika awamu ya fisadi Mkapa. Ndiyo tatizo la kutokuwa msafi maana huyu Mzee wa Vijisenti anaweza kuamua kupambana kwa kila hali hivyo itakuwa ni kuchafuana mbele kwa mbele. Hata mengine ambayo hatukuwahi kuyajua yanaweza kabisa kuanikwa hadharani.

Kama kashindwa kumtaja Chenge,unadhani anaweza kupambana nae?
 
Uyu ndie Chenge "FISADI MKUU"
58a95ecfcc3f9ed7fc951025b3aaa9ff.jpg
🙄🙁😡😀🙄🙁😡😀 Duh! Sh'kamoo Legend!...
 
wakati ripoti inatolewa yeye anaongoza BUNGE...chombo kikuu chakutunga sheria!! Hii nayo inaweza tokea Tanzania tuu
 
wakati ripoti inatolewa yeye anaongoza BUNGE...chombo kikuu chakutunga sheria!! Hii nayo inaweza tokea Tanzania tuu




Chenge ndio mbabe huko anatajwa halafu huku anaongoza bunge huyu ndio mwanasheria bora wa muda wote sio hao wanaojiita wakili msomi
 
Rais ameagiza wale wote waliotajwa na kamati kuhusika katika kuitumbukiza nchi kwenye mikataba hiyo ya kifisadi wote washughulikiwe hivyo nina imani sasa ataguswa

Acha kudanganya umma, magu mashi amesema wahojiwe, then unamjua chenge vizuri eeeeee, basi andika kuwa hilo azimio ndio limefia hapo baada ya kutolewa!

haya yakushughulikiwa sahau
 
Rada Ulikuwepo .
Richmond na ndugu zake Escrow + IPTL ulikuwepo.
Jimboni Upo .
Bungei kama kiongozi Upo .
Bungeni kwenye kamati nyeti upo
Leo Accacia Upo.

Natarajia pia kukuona kwnye Kamati ya Mabadiliko ya sheria za madini soon.

Sawa bana. Tumekushindwa.

577eaef425acdc40b5892b81c84ce873.jpg
 
Jamaa ana sura kama anakanyaga nya lakin subir suala la pesa likatize mbele yake lazima atajwe...penda hela kuliko kitu chochote! Ngoja tuone maana huwa anafungia mdomo hata mahakama tuone kama JPM atamuweza
 
huyu ndio alipaswa kuitwa wakili msomi sio hao wapenda kujitukuza ...huyu mwamba ndio nguli wa muda wote havard akwenda kutembea aiseeeee....hakuna sehemu ambapo wanajadili hela na yeye hasiweke mkono wake....nakutakia maisha mrefu mwamba nashukuru kukuona tena ukiwa kwenye ubora wa juu kama messii hakika wewe na messi ni wasayari nyingine
 
Back
Top Bottom