miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,803
- 49,109
sawa usiwe na wasiwasi nitachagua ikibidi
Chagua basi mi nijue pia
sawa usiwe na wasiwasi nitachagua ikibidi
miss chagga, Tufanye subira, kuna atakayekupa "taf"
theki, ni kanda ya ziwaSasa mkuu wengine born Town sasa Bush Star tutapajuaje?Tupe angalau hints.
sehemu yenyewe ipo kanda ya ziwa victoria ila sio uliyoitaja
basi jipe jibu mwenyewe
hebu muite jf member yeyote wa mkoa wa Mara akupe msaada akishindwa basi nita taja hapo ni wapi
Tarime one,
miss chagga, hapo ni KINESI, ni katika ferry ya MV Musoma inayo safiri kati ya Musoma na Kinesiwewe unamateso kutaja eneo utafikiria tunaomba pesa.. sasa mimi mtu wa mara nitawajuaje?
miss chagga, hapo ni KINESI, ni katika ferry ya MV Musoma inayo safiri kati ya Musoma na Kinesi
jamani mbona wewe ni mshari kiasi hiki?????