Tulia bana watu tuangalie mpira bana,wewe hutaki City afungwe ili na nyinyi watoto wenu wawe sehemu nzuri??
Mkuu usiwe na wasi wasi mpira hapo hakuna kitu Cletterburgh kachukua mpunga kutoka kwa both teams wanafanya maigizo tu hapo khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee chubiri Peas of ant waje .... ..... .... ...
City inabidi waachie tu maana lazima watanue miguu leo kama wanamtoa Siva.....
Hivi Meerkat anawafunza nini hawa mafioso? Mancs walikuwa wakuwaokota leo hasa pale Gael alipokula red ... ... .hatakuwepo mechi ya Arsenal .... ..... wamemuweka kiporo Nasri ... ... khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeee goli la matuta hilo penalty kwa Chelsick .... .. Lamps anafunga ... .....
Chesick 2 - 1 Mancs ... ..... ... hayo ndiyo magoli watafunga msimu huu .... ... khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Man City kwishney! huyu kocha hana akili, kitedo cha kumtoa Silva na Aguero ndicho kimeimaliza timu! Sasa wanamwingiza Dzeko sijui akafanyeje!
Naona Mancin amechanganyikiwa mpaka katoa defence ambaye ni Lescot....hahahaha mkuu nataka city wakandamizwe leo bana maana na sisi tuweze kuwa on-top bana alafu na nyinyi mkiwafunga basi raha tupu yaani
Game Over... Man City defeated for first time!!
Hao Mancs tutawafunza soka we chubiri J1, hawana lolote ni hype ya British media kwa sababu ya yule kocha mwingereza wapo sawa na Spuds .... ...... ..... ....