Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mara paaaap CHELTANO, kipindi bado tunatafakari CHELSIX hiyooπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Chakula pika kidogo maana washabiki wa liverpool hatutokula

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha na nyie ni wafiwa[emoji23][emoji23][emoji23]tunatambua uwepo wa ndugu wa marehemuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
 
No way in hellllllllllll[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
Halafu uje basi na wewe maana unafuraha sana kile kitu kitanoga







God is a God of hearts
 
Bajeti haitoshi kwahiyo leo kila mtu kitumbua kimoja tu [emoji23][emoji23][emoji23]
Nimepata taarifa kuna baadhi ya Liverpool hawatokula[emoji23][emoji23][emoji23]hivyo tupike tuu kapilao[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]budget itatosha.
Huu msiba mkubwa sana

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
 
Hongera unawashabikia mabingwa braza utazeeka Liverpool kamwe hawezi kuwa bingwa bora ufurahie mafanikio ya City

Mimi sisherehekei Man City kuwa Bingwa coz najuwa wazi kuwa bingwa ni Liverpool FC

Ninachosherehekea ni Chelsea kukosa hata Europa manake alikuja na tafrani ya Joginho na Sarriball [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tatizo yule kocha mvuta sigara alisema atabadilisha uchezaji leo sasa kazi ipo







God is a God of hearts
 
Utakula ngumi live toka nduki hapa







God is a God of hearts
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…