Chelsea FC (The Blues) | Special Thread



Chelsea were training ahead of their Champions League tie against Dynamo Kiev



Boss Mourinho watches on as Cahill (left), Ruben Loftus-Cheek (centre) and Oscar train


Midfielder Fabregas was all smiles as he took a quick breather during the session


Brazilian midfielder Willian faces up to Azpilicueta as they vie for possession


Midfielder Hazard (centre) was dropped from the starting line-up on Saturday but could return to the fold


Chelsea forward Radamel Falcao does some warming up as he trained with his team-mates

​
​
​
​
​
​

 
Baada ya kuona maji yanamfikia shingoni Chelsea,Mourinho aanza kujigongagonga kurudi Inter Milan
 
Pep Guardiola please endelea na maisha yako ya Bayern Munich, hatukuhitaji Epl...

If Arsenal are experiencing a possession of 29, what would be of the man u and Chelsea... Usije City
😀😀😀
 
Oyaa!!! Vipi humu?
Mentor, Enzo, Ntuzu, Kalou

Hongera kwa kuweza kutoka sare leo.
Ni ishara hii kuwa timu ya wachezaji wa kujiangusha angusha hovyo inaanza kufufuka.

Leo pia mpayukaji analalamika kuwa hakupewa "decision"/penalty

Wiki kesho kuna yule West Ham ambaye anapenda ku-harm timu za wababe. Lolote laweza tokea.
 
‘The referee was weak and naive'. Khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 


Mkuu unatoa hongera halafu hapo hapo unaponda!!

Ni kama Panya tu,anauma huku anapuliza!!

Hahahaaaa!! 😅😅😅😅😂😂
 
Morinho is a failure just like CCM... kila siku refa refa, sasa walilia penalt ya nini?
Si wajiita spesho wani ,haya tutoa hapa tulipo hivi sasa
 
‘The referee was weak and naive'. Khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Keshokutwa Mourinho atasema Chelsea defence was very weak and naïve hahahahahaha. Jamaa is running out of excuses. Maji yanamfikia kidevuni, muda si mrefu ataanza kunywa vikombe.
 
Morinho is a failure just like CCM... kila siku refa refa, sasa walilia penalt ya nini?
Si wajiita spesho wani ,haya tutoa hapa tulipo hivi sasa

Yaani nimekupenda bure mwaaaaaaa!!!!!!!!!!! Safi Root kwenye ukweli ongea ukweli unazi weka pembeni.........
 
Last edited by a moderator:




Jamani vipi huyu kocha wenu,
ameanza kuwehuka nini?
Khe khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
​
 




Jamani vipi huyu kocha wenu,
ameanza kuwehuka nini?
Khe khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
​

Inabidi Tumlete Tanzania pale Muhimbili akifanyiwa operation ya mguu badala ya kichwa akili zitamkaa sawa...lol
 
Reactions: Nzi

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…