Cheche: Machi 25 - Huu ni wazimu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheche: Machi 25 - Huu ni wazimu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 25, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,784
    Likes Received: 4,164
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Sisi tuna matatizo gani?
     

    Attached Files:

  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoja tupitie Cheche then tutakuja kujadili. Asante sana Mzee Mwanakijiji
     
  3. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahhhhhha wanainsurance labda watakuwa compensated. Kweli huu ni upuuzi mi nilifikiri wanaezeka kama kawaida na kisha wanaweka makuti kwa juu kama pambo kumbe ni makuti kwa kwenda mbele. Sure huu ni upuuzi na hawastahili hiyo insurance kama ipo
     
Loading...