Cheche: Machi 25 - Huu ni wazimu!

Cheche: Machi 25 - Huu ni wazimu!

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
34,266
Reaction score
44,689
toleola32.jpg


Sisi tuna matatizo gani?
 

Attachments

Ngoja tupitie Cheche then tutakuja kujadili. Asante sana Mzee Mwanakijiji
 
Ahhhhhha wanainsurance labda watakuwa compensated. Kweli huu ni upuuzi mi nilifikiri wanaezeka kama kawaida na kisha wanaweka makuti kwa juu kama pambo kumbe ni makuti kwa kwenda mbele. Sure huu ni upuuzi na hawastahili hiyo insurance kama ipo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom