Ubarikio wa Mtoto: Bajeti Milioni 25!

Ubarikio wa Mtoto: Bajeti Milioni 25!

mkumbwa junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Posts
853
Reaction score
1,701
NIMESHANGAZWA NA HILI UBARIKIO WA MTOTO BAJETI MILIONI 25 KAUNDA NA KAMATI

Sema wa Tz kuna namna sijui ni kulogwa au tunachukuliana poa

Kuna mshua mmoja jana alinialika ana kikao cha maandalizi ya sherehe ya ibarikio wa binti yake Mwezi Decemba bahati mbaya sikwenda leo ananipigia kuwa kikao kilienda poa na watu wameahidi ahadi zao,,Akanambia mi natoa ngapi namwambia 30k anasema eti kiwango cha chini kwa wanakamati ni 50k(Single),,ndo ananipa dodoso kuwa Bajeti walopanga ni Milioni 25,

Ukumbi utakuwa AIM MALL nilibaki na mshangao imekuwaje wabongo wanapenda ujinga hivi Ubarikio mtu anataka mumchangie zaidi ya 20M??

Yule Father kwakuwa sisi ni watani nikamuliza kama utani kwahiyo hapo 25M ubarikio tu baada ya miaka kadhaa utatufata tena Tuchangie SendOff Ya huyo binti yako??
 
25m kwa ubarikio alitakiwa asichangishe mtu
Kwanza miaka sisi tunakuwa ilikuwa mafundisho ya kipaimara yanalenga kutujenga zaidi Kiimani,upendo na ushirikiano na siku ya Kipaimara(Ubarikio)ikifika watoto wote waliobarikiwa pamoja na wazazi wao tunashiriki Sherehe happ happ kanisani,mtakula pilau nyama soda kibao baada ya hapo wazazi na watoto mnarudi nyumbani

Hii ya sasa hivi naona sio ubarikio tenaa ni mambo mengine
 
NIMESHANGAZWA NA HILI UBARIKIO WA MTOTO BAJETI MILIONI 25 KAUNDA NA KAMATI

Sema wa Tz kuna namna sijui ni kulogwa au tunachukuliana poa

Kuna mshua mmoja jana alinialika ana kikao cha maandalizi ya sherehe ya ibarikio wa binti yake Mwezi Decemba bahati mbaya sikwenda leo ananipigia kuwa kikao kilienda poa na watu wameahidi ahadi zao,,Akanambia mi natoa ngapi namwambia 30k anasema eti kiwango cha chini kwa wanakamati ni 50k(Single),,ndo ananipa dodoso kuwa Bajeti walopanga ni Milioni 25,

Ukumbi utakuwa AIM MALL nilibaki na mshangao imekuwaje wabongo wanapenda ujinga hivi Ubarikio mtu anataka mumchangie zaidi ya 20M??

Yule Father kwakuwa sisi ni watani nikamuliza kama utani kwahiyo hapo 25M ubarikio tu baada ya miaka kadhaa utatufata tena Tuchangie SendOff Ya huyo binti yako??
Ingekuwa sawa kama angekuwa anatoa zote yeye mwenyewe kumbe anachangisha watu!!!
Vikundi vinafanya watu wanapata uroho wa kufanya shughuli ili wachangiwe kufidia fedha wanazochangia wenzao.
 
Ila wabongo, Hapo kwenye kamati mlikubaliana vizuri sana hadi huyo jamaa mwenye mtoto moyoni kasema "hawa ndio watu sasa"... ila mmekaa pembeni ndipo mnakosoa bajeti ambayo mlipotisha wenyewe...

Wabongo tukiacha unafiki tutafika mbali sana, tukianza kuambiana ukweli tutafika mbali...

Yanayotokea huko serikalini yanaanzia huku, mngekuwa serikalini ina maana mngepitisha bajeti ya hovyo kisa tu mnaogopa kusema ukweli...

Hivi wabongo mnaelewa maana ya kamati kweli? Inapaswa palepale mnamuambia au kumshauri kwa uwazi kwamba hio 25M ni nyingi...
Sio mmekubaliana kwenye kamati halafu mnatoka hapo mmefadhaika na hamjapendezwa...

Bongo noma...
 
Mbarikiwe
downloadfile-10.png
 
NIMESHANGAZWA NA HILI UBARIKIO WA MTOTO BAJETI MILIONI 25 KAUNDA NA KAMATI

Sema wa Tz kuna namna sijui ni kulogwa au tunachukuliana poa

Kuna mshua mmoja jana alinialika ana kikao cha maandalizi ya sherehe ya ibarikio wa binti yake Mwezi Decemba bahati mbaya sikwenda leo ananipigia kuwa kikao kilienda poa na watu wameahidi ahadi zao,,Akanambia mi natoa ngapi namwambia 30k anasema eti kiwango cha chini kwa wanakamati ni 50k(Single),,ndo ananipa dodoso kuwa Bajeti walopanga ni Milioni 25,

Ukumbi utakuwa AIM MALL nilibaki na mshangao imekuwaje wabongo wanapenda ujinga hivi Ubarikio mtu anataka mumchangie zaidi ya 20M??

Yule Father kwakuwa sisi ni watani nikamuliza kama utani kwahiyo hapo 25M ubarikio tu baada ya miaka kadhaa utatufata tena Tuchangie SendOff Ya huyo binti yako??
Ndio maana Kuna kalaana Duniani,Kuna Watu wanashida ya Figo,Moyo,Viungo,Njaa, hawana ada,Wazazi,huku tukio na Nafasi,tukizani huko Ndio kumpendeza Mungu!
 
NIMESHANGAZWA NA HILI UBARIKIO WA MTOTO BAJETI MILIONI 25 KAUNDA NA KAMATI

Sema wa Tz kuna namna sijui ni kulogwa au tunachukuliana poa

Kuna mshua mmoja jana alinialika ana kikao cha maandalizi ya sherehe ya ibarikio wa binti yake Mwezi Decemba bahati mbaya sikwenda leo ananipigia kuwa kikao kilienda poa na watu wameahidi ahadi zao,,Akanambia mi natoa ngapi namwambia 30k anasema eti kiwango cha chini kwa wanakamati ni 50k(Single),,ndo ananipa dodoso kuwa Bajeti walopanga ni Milioni 25,

Ukumbi utakuwa AIM MALL nilibaki na mshangao imekuwaje wabongo wanapenda ujinga hivi Ubarikio mtu anataka mumchangie zaidi ya 20M??

Yule Father kwakuwa sisi ni watani nikamuliza kama utani kwahiyo hapo 25M ubarikio tu baada ya miaka kadhaa utatufata tena Tuchangie SendOff Ya huyo binti yako??
Tz kuna maajabu sana... Kuna binti anaolewa na jamaa fulani, budget ya send off yake ni mls 80, anayemuoa hana maisha na binti kampangia jamaa ambapo baada ya ndoa wanakwenda kuishi chumba sebule tabata.
Mzazi wa binti katenga budget kubwa ila kwa navyomfahamu baada ya ndoa sidhani kama atamwezesha maana binti moaka yote kamaliza chuo hana hata kazi ya kueleweka maisha yake ni home.
Shida binti naye anapenda mashauza ya insta anawaza hiyo ela yote aichone apige picha apost.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom