Mnaorusha cheche kwenye petroli ikiwaka tusikimbiane

Mnaorusha cheche kwenye petroli ikiwaka tusikimbiane

Bana Balume

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2017
Posts
999
Reaction score
2,730
Kuna watu wengi wanaona sifa kubeza na kutoa dhihaka kwa kuwa kilichotakiwa kutokea 9 Dec haikuwa kama ilivyotarajiwa lakini hawajui kuwa wanachofanya ni kurusha cheche kwenye ghala la petroli na ikitokea imewaka this time itakuwa mbaya zaidi maana watu wametulia lakini eleweni bado wana hasira, majonzi na maumivu ni kama puto linalosubiri kupasuka sasa nyinyi endeleeni kulijaza upepo.

Na pia si ajabu na viongozi wakafuata mkumbo huu kwa kauli zao za kibabe na za majivuno za kuwaona wananchi ni wajinga kama walivyozoea. Tulipofikia ni inahitajika cheche ndogo sana kutengeneza mlipuko wa nyuklia usiozuilika na tena ni hawa hawa viongozi na machawa ndio wanaenda kutengeneza hii.

Mark my words niko paleee.
 
Ukipata muda as individual fuatilia kauli za majirani ambao nchi zao ziliingia katika vurugu/vita
Vita haina macho
 
Ukipata muda as individual fuatilia kauli za majirani ambao nchi zao ziliingia katika vurugu/vita
Vita haina macho
Ni kweli vita haina macho na wala hatuipendi na ndio maana tunahitaji kuwaondoa na kuwaajibisha wale wanaoenda kuisababisha kwa kuiminya haki ila wameweka pamba masikioni
 
Ni kweli vita haina macho na wala hatuipendi na ndio maana tunahitaji kuwaondoa na kuwaajibisha wale wanaoenda kuisababisha kwa kuiminya haki ila wameweka pamba masikioni
Kuipundua serikali haiwezekani daima kwa Tanzania
Vyombo vya ulinzi na usalama viapo vyao vinataka kumtii Rais katika hali yoyote
 
Kuipundua serikali haiwezekani daima kwa Tanzania
Vyombo vya ulinzi na usalama viapo vyao vinataka kumtii Rais katika hali yoyote
Hamna kinachoshindikana chini ya jua, tena kwa hili ni swala dogo tu linalohitaji muda ipo siku hao wanaopokea hizo amri haramu watakuja ku realise wanakoelekea siko hapo ndipo tutaimba wimbo mmoja
 
Hamna kinachoshindikana chini ya jua, tena kwa hili ni swala dogo tu linalohitaji muda ipo siku hao wanaopokea hizo amri haramu watakuja ku realise wanakoelekea siko hapo ndipo tutaimba wimbo mmoja
Bado safari ni ndefu hilo kutokea kwa hali iliyopo
Simamia shughuli zako maisha yako na wanaokutegemea yaeleweke
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom