Chato tunaomba tujengewe Chuo Kikuu

Chato tunaomba tujengewe Chuo Kikuu

Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Mbona unateseka we mzee?
 
Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Chato tunaomba tuletewe bahari size ya Atlantic Ocean!
 
Kwa CCM inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.

Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.

Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
lazma tujengewe , hiki ndio kituo kikuu cha utalii .
 
sawa tu kwa hali ya hewa na ardhi ya chato panafaa sana kujengwa chuo kikuu cha kimataifa,watoto watasoma tu
 
naunga mkono hoja, pia itapendeza serikali iweke fly over katika kila makutano ya barabara chato

vile vile kila mkazi wa chato apatiwe tshs 100,000@ kwa mwezi kwa ajili ya kujikimu na hali ngumu ya maisha
 
Ombi lako hili pamoja na mengine yote yanayohusu neno "chato" yamekubaliwa ila tu usiombe kuhamishia bahari yetu chato kwani uwezo huo sina , nasema kweli kwani msema kweli ni mpenzi wa munguu!
Kwa CCM inatimiza yale toyalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.

Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.

Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
 
Kwa CCM inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.

Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.

Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Chato cardioac institute
Chato institute of technology

Kipi kati ya hayo ungependa yatimie
 
Back
Top Bottom