Chato tunaomba tujengewe Chuo Kikuu

Chato tunaomba tujengewe Chuo Kikuu

Umeingia mkenge mwenyewe. Tayari nimeshakuwini kisaikolojia na ndio hicho nilikuwa nataka na kutafuta.

Usiku wa leo Nitalala vizuri. Hapa nilipo naruka ruka punching the air violently, vigorously and aggressively with jubilation.

Congatulations if you believe you have won me!!! I haven't changed, I am the same as always.
 
Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Ni Wazo jema ila Ushauri wangu tu pekee ninaomba Kikifunguliwa basi Academic Plagiarism hasa katika PhD's Thesis za Wanafunzi hapo usiwepo.
 
Mh alitakiwa kutana na watu wenye mahamuzi magum,ambao kwao kazi sawa imechukuliwa sawa,so far hunitoi uhai ,anatoa uso wa ukausu wewe unamtolea jicho jekundu ,akisema naujua afya mala nini,unamwambia hapana haiko hivyo,so far una evidence,Sasa akikutana na wale wa kutetemeka,anawapatia kweli Yani, mpaka natamani ningekua serikalin, nikutane nae face by face,ahanze leta sijui mie utawala puplic health and adm nipo fresh, mkurugenzi wa TIBA Mara RMO niliwahi ,ningempa majibu sahii, AFYA HAITAKI SIASA, A ni A na B ni B kwamba ,Sasa analeta Mambo ya kutembea scaff ya bendera, na ilani ya chama kwani mgonjwa kuandikiwa dawa,surgery, mlipuko wa kipindupindu, nk vinahitaji ilani ya chama,
Mfano pamoja na kua DMO,RMO, MKURUGENZI WA TIBA, huko kwenye sehem ya kutolea huduma ndani ya vituo anajua watu wanavyofanya kazi by the way vyeo vyote hivyo ni vya kuagiza na kupata malupulupu na mshahara mzuri ila kiutendaji hajui lolote,
 
Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Wenzenu kote wanajenga wenyewe!
 
Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Ombeni hata mbingu zijengwe hapo nani anajali [emoji107]

Odhis *
 
Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Naunga mkono hoja
 
Kwa ccm inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani,
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kua yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo,
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Na hii itakuwa ktk sera ya "saccos" ya kutaka kumfarakanisha JPM na wananchi na ku create issue ya Chato
 
Waambie wavihamishe UDOM na UDSM,
Kwani idani ya wakazi wa CHATO wako wangapi?
 
Back
Top Bottom