and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,286
- 39,829
Niice
Na chuo kiitwe magufuli na kifundishe kujiaminna kujiamulia bila kusahau kutumbua majipu..iwe koz maalumKwa CCM inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Pendekeza wewe!Na chuo kiitwe magufuli na kifundishe kujiaminna kujiamulia bila kusahau kutumbua majipu..iwe koz maalum
Msubiri mpaka Magufuli arudi tena ikulu.Kwa CCM inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Subirini tutawajengea.Kwa CCM inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Jengeni ofisi kwanza kuondoa lile banda la mbuzi mjini!Subirini tutawajengea.
Chama kilicho madarakani ni ccm!mmebugi meen, zamu yenu imeshapita!
Duh! Banda la mbuzi ndiyo lipi tena?Jengeni ofisi kwanza kuondoa lile banda la mbuzi mji
Kwa CCM inatimiza yale yalioandikwa kwenye ilani na kuahidiwa basi sisi wananchi wa Chato tunaomba tujengewe chuo kikuu kiweze kusomesha vijana wetu na nje ya mkoa na nchi jirani.
Kwa hayo yote yaliahidiwa kipindi cha kampeni ndani ya ilani ya ccm sio mbaya ikatekelezwa hapa chato kwa kuwa yote ni Tanzania na maendeleo kwa wote na vizazi vijavyo.
Natumaini ombi litafanyiwa kazi!
Banda la mbuzi ni ile ofisi ya chadema pale ufipa!Duh! Banda la mbuzi ndiyo lipi tena?