Chato: Rais Magufuli ampokea Rais Museveni wa Uganda

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
23,207
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
23,207 2,000
Karibu TBC tufuatilie mapokezi ya Rais wa Uganda mh Yoweri Kaguta Museveni mjini Chato mkoani Geita.

Up dates;
Rais Museveni ameshawasili na nyimbo za taifa zinapigwa pamoja na ule wa Afrika ya mashariki.

Sasa ni wakati wa kuomba dua na anaanza kiongozi wa Bakwata na amefuatiwa na askofu Severini wa Kanisa Katoliki.

Rais Magufuli anamkaribisha mgeni wake ambaye ametokea Angola na kuja direct Chato aweze kuongea na watanzania.

Rais Museveni anaanza kuelezea maana ya neno Chato na anasema kuna chato cha zizi la ng'ombe, chato cha pombe na chato cha wavuvi.

Museveni anasema wakati waislamu wanaenda Hijja Mecca na wakatoliki wanaenda Roma yeye na wapigania uhuru wote kusini mwa Afrika Hijja yao ni Dsm nchini Tanzania.
 

Harambeeta

Senior Member
Joined
Jun 28, 2019
Messages
198
Points
250

Harambeeta

Senior Member
Joined Jun 28, 2019
198 250
Kongo DRC Wakongoman wameacha kusikiliza muziki wao, siku hizi wanatembea na simu zao huku wakisikiliza hotuba za Magufuli-JPM. Wasio mpenda watanuna tu hamna jinsi nyengine ya kuwa saidia.
 

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
10,732
Points
2,000

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
10,732 2,000
Kongo DRC Wakongoman wameacha kusikiliza muziki wao, siku hizi wanatembea na simu zao huku wakisikiliza hotuba za Magufuli-JPM. Wasio mpenda watanuna tu hamna jinsi nyengine ya kuwa saidia.
Wale wapambe wanafiki ndio ninyi mnaoshindwa kumwambia ukweli,zaidi mnamperemba kwa sifa za uongo!!!!
 

Dereva wa Kirikuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
719
Points
1,000

Dereva wa Kirikuu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
719 1,000
Kongo DRC Wakongoman wameacha kusikiliza muziki wao, siku hizi wanatembea na simu zao huku wakisikiliza hotuba za Magufuli-JPM. Wasio mpenda watanuna tu hamna jinsi nyengine ya kuwa saidia.
Wewe watazame watu nyuso zao utagundua kwajinsi zilivyo na stress, wasiwasii yani kwa Ujumla wamechakaaa

Mtukufu Rais ni maji ya uzima
 

Pilimi

Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
67
Points
95

Pilimi

Member
Joined Mar 23, 2009
67 95
kiongozi wa nchi nyingine akiingia ndani ya mipaka ya JMT anakuwa kaitembelea TZ lakini kutembelea kupo kwa namna nyingi. kuna kutalii , ziara ya kikazi, kutibiwa au kupita
Rais kama yupo likizo madhani hata hiyo ziara ni binafsi TBC hawakustahili kuonyesha live kwani ni ziara binafsi si ya kikazi...
 

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
10,732
Points
2,000

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
10,732 2,000
Unafiki na uongo ni dhambi, jua hilo kwanza. Mnufaki wa mfumo fisadi lazima imuwie ngumu kunielewa.
Ndio nasema hizo sifa mnazompa si za kweli,mnampaka mafuta kwa mgongo wa chupa!!Naye mmeshamjua anapenda misifa basi nanyi ndio mnamjaza ujinga!Eti wakongo hawasikilizi tena mziki bali hotuba za JPM,mweh mweh mweh hata mimi siwezi kukubali kusifiwa kinafiki namna hii!
 

Forum statistics

Threads 1,355,611
Members 518,708
Posts 33,113,687
Top