Chanzo cha neno ''news'' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha neno ''news''

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Godwine, Apr 1, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    prof. mmoja wa uingereza alikuwa akimfundisha mwanae somo la geography sasa ilipofika wakati anamwelekeza pande kuu nne za dunia mwanae alikuwa kilaza anashindwa kukumbuka, kwa hiyo akaanza kumkaririsha kwa nguvu na kumwambia aandike kwa kifupi neno litalomkumbusha, ndio akaandika neno NEWS

    N----NORTH
    E-----EAST
    W----WEST
    S-----SOUTH

    Je kwanini linaendelea kutumika duniani ? nasi tumeshindwa kukumbuka pande za dunia?
     
  2. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona hii thread ingefaa kwa forum za UTANI !! kwa maneno mengine, haijakamilika. Huyo profesa hana jina? etc
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lengo ni kuonyesha chanzo cha neno news, na kulichambua kwa undani kadri changamoto zinapopatikana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kutujuza bingwa, mi ndo umenifungua macho!
    Sasa kama ilikuwa ni ufupisho wa pande kuu 4 za dunia, ikawaje likaletwa kwente HABARI(NEWS)? si lingebaki hukohuko kwenye jogolafia?
     
Loading...