Chanzo Cha bifu la Mo Dewji na Swedi Mkwabi

Chanzo Cha bifu la Mo Dewji na Swedi Mkwabi

Mimi MO alivyotoa ratiba ya yake ya siku toka anaamka kila siku ambayo ilikuwa haina uhalisia wa mtu kuishi vile ndo nilipoacha kumuamini kabisa!
Yule ni tapeli tu utajiri wao umejaa ufisadi na mambo mengi nyuma ya pazia sio ya kuandika hapa
 
Mimi MO alivyotoa ratiba ya yake ya siku toka anaamka kila siku ambayo ilikuwa haina uhalisia wa mtu kuishi vile ndo nilipoacha kumuamini kabisa!
Sasa unavyolia!!iyo ratiba yake ww ingekusaidia nn hata usingeijua?!!hivi ngozi nyeusi tuna tatizo gani?! Unasema kabisa eti "ndio nikaacha kumwamini!!!"au alikuwa anakubong'oa?!!kuna mambo mengi ya kuwaza na sio mwansume mzima unawaza ratiba za mwanaume mwenzako na unakuja kulalamika kwenye platform.
 
Ivi mkwabi anauwezo wa kulipa mishahara kikosi kilichosajiliwa msimu huu endapo mo akiondoka?
Hao wanaosema simba ni brand kubwa kivipi, hii timu ambayo ili uwanja ujae washabiki wanataka kiingilio cha buku 2 ndiyo brand kubwa?
Hii timu ambayo ili washabiki wajae uwanjani mpaka manara awadanganye kuwa pale kwa mkapa hata aje barcelona hatoki mtu ndiyo washabiki wanahamasika kujaa uwanjani hii ndiyo mnasema simba ni brand kubwa?
Simba hii ambayo msimu uliopita ilikusanya fedha za mlangoni (getini) zisizozidi mil 350 msimu mzima ndiyo mnasema simba brand kubwa hahaha.
Ningeomba mnaojua maana ya brand kubwa mnisaidie mnamaanisha nini labda miye sijui
Ngozi nyeusi tuna matatizo sana!!!mtu anasimama anasema club inaweza kijiendesha kwa kuuza jezi na kutafuta wadhamini?!!hivi kwa nchi hii ambayo asilimia zaidi ya sabini ya wananchi wake wanavaa mitumba second hand,kutoka uko ulaya na Asia ndio wanunue jezi club ijiendeshe?!!! Uyo mshabiki kula yake tu kwa siku matatizo,asilimia kubwa wanaishi chini ya $1.ndio waje waendeshe timu ipate mafanikio?!!tumeua mashirika ya umma karibia yote kwa sababu ya poor management, ndio leo uje useme tutaweza kuendesha vilabu kisasa,tazama watu wanaojifanya sana wana uchungu na hizo club za kariakoo ndio utachoka,mzee, akilimali na kilomoni, yaani hawa hata ile sifa ya kuwa tu wakala wa kuuza vocha wa kampuni za simu hawana. Ndio utegemee wakupeleke mbele?!!tazama mwenyekiti wa Yanga ndugu msolwa na uyu wa Simbasc ndugu mkwabi tukisimamia ukweli wana weredi gani?!! Ambao unaweza kusema wanaweza kufanya maajabu ya kuzifikisha hizi timu kwenye mafanikio?!!wamewahi kupata mafanikio sekta IPI?!! Walau tuwapime!!! Wapo hapo kwa sababu ya nature ya hivi vilabu, wanachama wake wengi ni kama wao tu,watu smart hawawezi kukaa kwenye hivyo vilabu.leo hii uyo nkwambi na msolwa hawawezi kuwa hata ma CEO wa club hata cha mpumalanga hapa South Africa, ndio utegemee wataleta nn kwenye ivyo vilabu.Namsikitikia sana MO atatukanwa ata na wasukuma mikokoteni,madereva wa IST,ambao hata uwape mchezaji mmoja tu kama salamba wamlipe pesa ya usajili na mishahara yake ya mwaka mzima hawawezi!! lakini ndio mabingwa wa kutoa matusi,na kejeli!!!hao ndio wanamwita MO tapeli wakati kaka, dada, na ndugu zao wamejaa kwenye viwanda vyake wanapata mkate wao wa kila siku!!Mwafrica kuja kubadilika ni ngumu sana.
 
mimi kwenye simba nitakuwa na moo. Pale simba kuna Mali gani?
na kama kutangaza biashara. Kwani kabla ya MOO kutangaza moo energy. NANI alikuwa anatangaza biashara zake kwenye jezi ya Simba?.
JE moo energy zilikuwa hazinunuliki?
Mo amezoea kuwaibia wadanganyika[emoji28]
 
Ngozi nyeusi tuna matatizo sana!!!mtu anasimama anasema club inaweza kijiendesha kwa kuuza jezi na kutafuta wadhamini?!!hivi kwa nchi hii ambayo asilimia zaidi ya sabini ya wananchi wake wanavaa mitumba second hand,kutoka uko ulaya na Asia ndio wanunue jezi club ijiendeshe?!!! Uyo mshabiki kula yake tu kwa siku matatizo,asilimia kubwa wanaishi chini ya $1.ndio waje waendeshe timu ipate mafanikio?!!tumeua mashirika ya umma karibia yote kwa sababu ya poor management, ndio leo uje useme tutaweza kuendesha vilabu kisasa!!tazama watu wanao jifanya wana uchungu sana na hizo club za kariakoo, ndio utachoka,mzee akilimali, na kilomoni,yaani hawa hata ile sifa ya kuwa tu wakala wa kuuza vocha wa kampuni za simu hawana, ndio utegemee wakupeleke mbele,tazama mwenyekiti wa Yanga ndugu msolwa, na uyu wa Simbasc ndugu nkwabi, tukisimamia ukweli wana weredi gani?!! Ambao unaweza kusema wanaweza kufanya maajabu ya kuzifikisha hizi timu kwenye mafanikio?!!wamewahi kupata mafanikio sekta IPI?!! Walau tuwapime!!! Wapo hapo kwa sababu ya nature ya vilabu hivi wanachama wake wengi ni kama wao tu,watu smart hawawezi kukaa kwenye hivyo vilabu.leo hii uyo nkwambi na msolwa hawawezi kuwa hata ma CEO wa club hata cha mpumalanga hapa South Africa, ndio utegemee wataleta nn kwenye ivyo vilabu.Namsikitikia sana MO atatukanwa ata na wasukuma mikokoteni hata na madereva wa IST,ambao hata uwape mchezaji mmoja tu, kama salamba wamlipe pesa ya usajili na mishahara yake ya mwaka mzima hawawezi, lakini ndio mabingwa wa kutoa matusi,na kejeli!!!hao ndio wanamwita MO tapeli wakati kaka, dada, na ndugu zao wamejaa kwenye viwanda vyake wanapata mkate wao wa kila siku!!Mwafrica kuja kubadilika ni ngumu sana.
 
Huyo jamaa ni mjanja anataka akabidhiwe mali za simba aende bank akakope mabilion akimbie [emoji3]
Simba ina mali gani.....yale majengo mawili pale Kariakoo......dhamani yake ni shilingi ngapi?....acheni kukuza mambo...kwa hiyo MO..anataka HATI ya yale majengo akakope pesa Bank......
 
Ujue watu. Wanaumia kuona moo energy kwenye jezi za Simba. Wanadhani moo anapiga hela kweli.
Hawajui moo anatoa shilingi ngapi kwa ajili ya Simba.
yanga wale si Wana jezi kwanini wadhamini wasiende kuweka matangazo yao wakaweka fedha yanga waache kuomba omba.
Mdhamini katoa sana MILION 100.
Kamaliza.
JE kwa milioni100 unaweza ukafanya usajili na kununua wachezaji na kuiendesha timu kwa msimu mzima?
Ligi yenyewe hata zawadi ya mshindi haina. Mdhamini hainaaa.
Leo moo anafanya usajili mkubwa kama huu. Mnadhani hela zinatoka wapiiii?
Mo aanzishe timu yake
 
Watz njaa inawafanya muabudu watu, MO yeye ni mwekezaji, hajipangii bei, Simba ndio wanapanga bei, kila kukicha yeye ni manung’uniko na kusema Simba thamani yake ni 3bn tu ya majengo ya Kkoo, huo ni uhuni.

Kama MO hawezi kuwekeza 20bn iliyokubaliwa afunge virago aende, Simba imeishi tangu 1930s na itaendelea, yeye mbona Singida Utd na African Lyon zilimshinda?
Wewe utakuwa OMBA OMBA FC......
 
Hayo ndio mnayojua,akili za kijinga tu!!unaonekana una tatizo la makuzi,mtu alie lelewa kwenye familia bora uwezi kukuta anaporomosha matusi hivi?!! Watu wa dizaini yako ndio wale mmekulia kwenye chumba kimoja baba, mama, watoto, humo humo siku wazazi wenu wakizidiwa na nyege mnaombewa hifadhi mkalale kwenye majiko ya majirani.unapata faida gani kumtukana mtu ambae humjui hakujui?!!yaani inachekesha sana..ni kama kukitukana kivuli!!
Umepanic!?....Mimi na wewe nani alianza kutukana!?tuko ki-sure lakini ukituletea za kiswazi tunapiga pia!...anyway I don't argue to people with very little brain like you!!..
 
Back
Top Bottom