Chanzo Cha bifu la Mo Dewji na Swedi Mkwabi

Chanzo Cha bifu la Mo Dewji na Swedi Mkwabi

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
4,879
Reaction score
7,393
Mwenyekiti wa Simba upande wa wanachama Swedi Mkwabi na mwekezaji Mo Dewji kwa Sasa hawapikiki chungu kimoja na kupelekea sintofahamu ndani ya Simba.
Chanza
Mo Dewji hana Imani na Mkwabi kutokana kuonekana kuwapa nguvu kundi linalompinga likiongozwa na Mzee Kilomoni , Mo anaamini Mkwabi anavujisha Siri za vikao ndani ya Simba kwa kina Mzee Kilomoni kiasi kwamba imekuwa ngumu kupata hati inayoshikilia mzee Kilomoni

Siku chache zilizopita ugomvi ulipamba Moto zaidi baada ya Simba kuingia mkataba na moja ya makampuni ya Mo inayosimamia Dada yake Fetima Dewji kupitia kinywaji Cha Mo Extra. Mwaka Jana Simba iliingia mkataba na kampuni hiyo ya A one kupitia kinywaji Cha Mo Energy wenyw thamani ya milioni 250 na pesa yote ilitangwaza itapelekwa kwenye ujenzi wa uwanja Bunju na mwaka huu mwezi wa pili Simba ilipaswa kuanza mazoezi kwenye uwanja huo kitu ambacho hazijakamilika mpaka sasa.
Mkwabi alilalamika kwa wazee wa Simba kwamba timu imeingia mkataba mpya hata yeye Mwenyekiti upande wa wanachama hajui Wala hajashirikishwa wakati mkataba wa awali pesa haijulikani ilivyotolewa na kutumika (Kama screenshot inavyojieleza). Mkwabi amekuwa akililalamika kumekuwa na mgongano wa maslahi kwenye kubageini Kati ya Mo Dewji Mwenyekiti wa bodi na Mo Dewji mdhamini kupitia kampuni yake ya A one, imekuwa rahisi kwa Mo kupitisha kamapuni yake kwenye udhamini kwa pesa kidogo maana yeye pia ndo Mwenyekiti wa bodi ya Simba.
Mo anaamini Mkwabi anatumia nafasi yake kuwapa nguvu wanaompinga maana wamekuwa wanajua Kila hatua wanaopiga
Mpaka Sasa Mo amesema ameshatumia bilioni 5 na amesema akijitoa hata dai pesa hizo atasemee tu na kuendelea na Mambo yake mengine.
 
Udhamini wa mwaka Jana na pesa itakavyotumika
Screenshot_20190706-154041~2.jpeg
 
Mwenyekiti wa Simba upande wa wanachama Swedi Mkwabi na mwekezaji Mo Dewji kwa Sasa hawapikiki chungu kimoja na kupelekea sintofahamu ndani ya Simba.
Chanza
Mo Dewji hana Imani na Mkwabi kutokana kuonekana kuwapa nguvu kundi linalompinga likiongozwa na Mzee Kilomoni , Mo anaamini Mkwabi anavujisha Siri za vikao ndani ya Simba kwa kina Mzee Kilomoni kiasi kwamba imekuwa ngumu kupata hati inayoshikilia mzee Kilomoni

Siku chache zilizopita ugomvi ulipamba Moto zaidi baada ya Simba kuingia mkataba na moja ya makampuni ya Mo inayosimamia Dada yake Fetima Dewji kupitia kinywaji Cha Mo Extra. Mwaka Jana Simba iliingia mkataba na kampuni hiyo ya A one kupitia kinywaji Cha Mo Energy wenyw thamani ya milioni 250 na pesa yote ilitangwaza itapelekwa kwenye ujenzi wa uwanja Bunju na mwaka huu mwezi wa pili Simba ilipaswa kuanza mazoezi kwenye uwanja huo kitu ambacho hazijakamilika mpaka sasa.
Mkwabi alilalamika kwa wazee wa Simba kwamba timu imeingia mkataba mpya hata yeye Mwenyekiti upande wa wanachama hajui Wala hajashirikishwa wakati mkataba wa awali pesa haijulikani ilivyotolewa na kutumika (Kama screenshot inavyojieleza). Mkwabi amekuwa akililalamika kumekuwa na mgongano wa maslahi kwenye kubageini Kati ya Mo Dewji Mwenyekiti wa bodi na Mo Dewji mdhamini kupitia kampuni yake ya A one, imekuwa rahisi kwa Mo kupitisha kamapuni yake kwenye udhamini kwa pesa kidogo maana yeye pia ndo Mwenyekiti wa bodi ya Simba.
Mo anaamini Mkwabi anatumia nafasi yake kuwapa nguvu wanaompinga maana wamekuwa wanajua Kila hatua wanaopiga
Mpaka Sasa Mo amesema ameshatumia bilioni 5 na amesema akijitoa hata dai pesa hizo atasemee tu na kuendelea na Mambo yake mengine.
Anasubiri nini kuendelea na mambo mengine?
Hakuna wa kuzinunua Yanga na Simba.

Kama Azam ingefanikiwa kuwa juu ya timu hizo za Kariakoo, labda zingepoteza mvuto. Nguvu ya "wanachama" ingepungua na nafasi ya kuwekeza ingekuwa kubwa zaidi.
 
Hawezi weka 20B wakati wenye asilimia 51 upande wa wanachama hawajaweka assets zao ikiwepo hati alishikilia mzee Kilomoni
Sasa yeye ana 49% ya hisa, kwa nini anang’ang’ania ashike hati ya mali za timu, MO amekaa ki ujanja na utapeli tu. Halafu anaithaminisha Simba kwa kutumia majengo tu bila ya brand, Simba ni brand kama ni majengo tu ya Kariokoo ni bei ndogo ila brand ya Simba ni kubwa. MO ana dalili zote za utapeli.
 
Sasa yeye ana 49% ya hisa, kwa nini anang’ang’ania ashike hati ya mali za timu, MO amekaa ki ujanja na utapeli tu. Halafu anaithaminisha Simba kwa kutumia majengo tu bila ya brand, Simba ni brand kama ni majengo tu ya Kariokoo ni bei ndogo ila brand ya Simba ni kubwa. MO ana dalili zote za utapeli.

Hashindwi kuchukua hati kwenda kukopea hela na hiyo hiyo ela ndio akawaletea kama kununua hisa, hapo Simba inakuwa imekopa ila MO amechukua hisa pia.
 
Bongo tunafeli sana,
Sasa nini kifanyike ili soka letu likue,,?

Manake ugonjwa wa simba leo ndo ugonjwa wa yanga kesho na daktari wa hayo maradhi ni TFF amabae na yeye yupo kitandani kawekewa dripu kwa maradhi hayohayo,yupo hoi ajitambui,!!
 
Amekwambia anataka akaziweke nyumbani kwake?
Sasa yeye ana 49% ya hisa, kwa nini anang’ang’ania ashike hati ya mali za timu, MO amekaa ki ujanja na utapeli tu. Halafu anaithaminisha Simba kwa kutumia majengo tu bila ya brand, Simba ni brand kama ni majengo tu ya Kariokoo ni bei ndogo ila brand ya Simba ni kubwa. MO ana dalili zote za utapeli.
 
Anasubiri nini kuendelea na mambo mengine?
Hakuna wa kuzinunua Yanga na Simba.

Kama Azam ingefanikiwa kuwa juu ya timu hizo za Kariakoo, labda zingepoteza mvuto. Nguvu ya "wanachama" ingepungua na nafasi ya kuwekeza ingekuwa kubwa zaidi.
Hiyo ndio point kubwa
 
Kwann yeye apewe hati ,nini haamini? Simba ni hewa?. Kabla hajaanza uwekezaji wowote Uongozi wa simba ulitakiwa kuandaa assets zote za club na nyaraka muhimu zinazothibitisha uwepo wa assets hizo.
Sasa kama baadhi ziko mikononi mwa watu binafsi kama kina kilomoni mnaanzia wapi kumwambia MO aweke hela benki wakati kuna 51% inatakiwa iwepo physically. Alafu huyo Mkwabi anadai MO anailazimisha club iingie mikata ya udhamini ya bei rahisi, yeye kama mwenyekiti pia ameleta mdhamini gani competitive alietoa ofa nzuri ikakataliwa na MO? tuache unafiki tusiharibu timu kisa masilahi binafsi yanadhibitiwa.
l
 
Sasa yeye ana 49% ya hisa, kwa nini anang’ang’ania ashike hati ya mali za timu, MO amekaa ki ujanja na utapeli tu. Halafu anaithaminisha Simba kwa kutumia majengo tu bila ya brand, Simba ni brand kama ni majengo tu ya Kariokoo ni bei ndogo ila brand ya Simba ni kubwa. MO ana dalili zote za utapeli.
Na yeye amefaidika na brand ya timu kuliko timu ilivyofaidika na vipesa vyake
 
Back
Top Bottom