Chanzo cha ajali ya chopa iliyombeba Filikunjombe

Chanzo cha ajali ya chopa iliyombeba Filikunjombe

EL akisema vipaumbele vyake ni ELIMU, ELIMU, na ELIMU; watu wengine wanaponda. Sasa sikia huyo mtaalamu wa kitanzania anavyo-analyze juu ya ajali hiyo...utashangaa na kuingiwa hasira. Hasira hizi ni bora kuzihamishia kwenye sanduku la kura Oktoba 25.

Nimemshangaa sana mtaalam. Helicopter inaweza kupata ajali kutokana na Sababu kuu tatu.
- operational error mfano hali ya hewa,uzembe wa rubani,poor maintenance
-mechanical error mfano kufeli ingini,panga boi, gear box,shafti na kadhalika
-electrical fault kufeli mfumo wa umeme.
 
Ten percent ndy inawauwa kwa kununua ndege mbovu

Ile chopa ilikuwa ni mbovu wenyewe waliforce..walikuwa wanaitest test hapa njombe walikuwa na fundi magari anabadilisha mabetri ya gari kwenye chopa..naskia kuna muda ilapaa ikashuka kwa kishindo lkn bado walitaka kuitumia..kikubwa walikosa tahadhali Mungu awarehemu
 
Swali la kwanza la kujiuliza ni je, hii chopa ilikua na airworthiness certificate na mchakato wa certification ulifuata taratibu zote zinazotakiwa zifuatwe na Mamlaka ya Usafiri wa Anga nchini? Kinachozingatiwa katika certification process ni kuhakikisha maintenance schedule imefuatwa kikamilifu tangu ndege ilipotengenezwa kabla ndege haijaruhusiwa kuruka nchini. Maintenance ya ndege ni gharama kubwa hasa kama ni ya zamani (nimeambiwa hii chopa ilitengenezwa zaidi ya miaka 30 iliyopita). Inatokea sana ndege binafsi za kibiashara kuruhusiwa kuruka kiujanja-ujanja bila kufuata taratibu kikamilifu kutokana na kuepuka gharama. Kutokana na mazingira ya hii ajali ambapo ndege inahusishwa na 'chama chetu' na watawala, kuna uwezekano ukweli kuhusu chanzo cha ajali usiwekwe wazi.
 
Wewe ndie mpumbavu....mbona aliweza kuicontrol kipindi cha nassari akatua kwenye mti?? Tatizo kwel ni makosa ya kibinadamu
Wewe mpumb@v mara milion! Huyo anayejifanya kuelezea source ya chopa hiyo hiyo kuanguka kwani ndy alikuwa ana rusha chombo hicho! Wee kweli boyaa
 
Huyo anayejiita mtaalamu wa vyombo vya anga ni muongo,mzandiki na mnafiki wa hali ya juu,haiwezekani hata siku moja eti chopa haiwezi kuanguka kwa matatizo ya engine,kuna engine ambayo huwa haipati hitilafu? Huyu ni mshenzi na pumbavu wa hali ya juu,manina zake *¥§>¥&# anatumika na ccm huyu mtaalamu feki,nasema tena ni muongo na mzandiki mkubwa sana tena hafai,kama ni kosa la rubani huyo rubani anakosa gani la kuendesha ndege hadi ianguke? Wamekodi midege mibovu halafu inaua watu anakuja mshenzi mmoja eti ni kosa la rubani na siyo chopa,shenz zake mjinga huyu,kwa kuwa rubani amekufa na hawezi kujitetea ndo analeta huu ujinga hapa? Au anamaanisha ni kosa la rubani kwa kuwa alikubali kurusha chopa chakavu? Nyambafu ccm!

Samahani mkuu,unatoka tumbo moja na Faizyfox?
 
Huyo John ndio kiongozi wa mambo ya uchunguzi wa ajali za anga. ...
Ameshaconclude ni pilot error. .....
Mnajumuisha vibaya. Sidhani kama John kasema hii ajali imesababidhwa na pilot error. Ninachojua kutokana na makala hiyo ni kuwa ajali nyingi za helivopter hazitokani na ubovu bali na matatizo ya kibinadamu. Hii ni sahihi kitakwimu lakini haisemi kuwa hakuna ajali ziyokanazo na ubovu wa ndege hizo.
 
Nimemshangaa sana mtaalam. Helicopter inaweza kupata ajali kutokana na Sababu kuu tatu.
- operational error mfano hali ya hewa,uzembe wa rubani,poor maintenance
-mechanical error mfano kufeli ingini,panga boi, gear box,shafti na kadhalika
-electrical fault kufeli mfumo wa umeme.
Aisey!
 
Wewe mpumb@v mara milion! Huyo anayejifanya kuelezea source ya chopa hiyo hiyo kuanguka kwani ndy alikuwa ana rusha chombo hicho! Wee kweli boyaa

Una matatizo ya ajili ndugu yangu kumbe hujui unachokiongea uliza aliyerusha chopa ya nassari ni nani!?watanzania bana..
 
Tuwekane sawa kidogo...tusimlsumu huyo mtaalam....yuko sahihi...ni kwamba asilimia 98 za ajal ya chopa husababishwa na rubani wakuu....kama engine ina itirafu kabla hujaruka ina kupa sign zote ....na ikiwa itilafu imetokea angani inakupa sign 40 min kabla kama engine itaweza patwa Na kitugani ukiendelea na safar....so unaweza gandisha angani na kujiokoa au kutua kabisa.....lakin marubani wetu hudharau haya.....huwenda chombo kibovu ndio lakin kinakupa sign ya ubivu na madhara ....kama rubani umekubali kuruka nayo basi jibu ni mzembe.......
R.I.P deo and slaa

Mara nyingine hawa wakubwa hulazimisha safari, hususan kama amekodi. Utasikia lazima niwe mahali flani leoleo, wakati kachelewa mwenyewe kufika airport etc. Au kuzidisha mizigo kama ile ajali ya Juma Akukweti etc. Kama saa 11 jioni walikuwa Selous, Ludewa si wangefika baada ya giza? Kuna facilities kule za kuwezesha kutua kukiwa na giza?
 
Huyo anayejiita mtaalamu wa vyombo vya anga ni muongo,mzandiki na mnafiki wa hali ya juu,haiwezekani hata siku moja eti chopa haiwezi kuanguka kwa matatizo ya engine,kuna engine ambayo huwa haipati hitilafu? Huyu ni mshenzi na pumbavu wa hali ya juu,manina zake *¥§>¥&# anatumika na ccm huyu mtaalamu feki,nasema tena ni muongo na mzandiki mkubwa sana tena hafai,kama ni kosa la rubani huyo rubani anakosa gani la kuendesha ndege hadi ianguke? Wamekodi midege mibovu halafu inaua watu anakuja mshenzi mmoja eti ni kosa la rubani na siyo chopa,shenz zake mjinga huyu,kwa kuwa rubani amekufa na hawezi kujitetea ndo analeta huu ujinga hapa? Au anamaanisha ni kosa la rubani kwa kuwa alikubali kurusha chopa chakavu? Nyambafu ccm!

Matusi haya saidii ndugu bali yanatuchora jinsi tulivyo. Tuacheni hasira jamani
 
Mbona mwaka huu wanapuputika wagombea pamoja na viongozi? Kuna nini huko jikoni? Hivi vioja mpaka uchaguzi mkuu?
Eti makosa ya kibinadamu, eh ccm wamezoeya, tume pia imetamka Kuwa yale makosa 17 walio kosoa ni ya kibinadamu pia? Ni kweli kibinadamu lakini umefanya kwa mkono wako, hakufanya mnyama.
 
Selous ni mbuga ya wanyama
Selous kuna tembo wengi
Selous kuna majangili
Majangili wanauwa tembo
Majangili wanatumia silaa
Majangili wanawindwa na askari wa parks
Majangili wanajihami
Labda majangili waliiona hiyo chopa wakadhani ni askari hivyo wakaitungua.....Ninavyodhani tu.
 
Nchi ya Tanzania inaongoza kwa ujinga dunia nzima. Ujinga huu unaosababishwa na ukosefu wa elimu bora, ushirikina na kutoaminiana ndio unasababisha watu wabeze hadi wataalam. Kuna mtu ameweka data hapa kuonyesha kuwa ni asilimia chini ya tano ya ajali za helicopter zilizofanyiwa uchunguzi huko UK chanzo ilikuwa engine,,,, na ndicho mtaalam aliyeongea na gazeti amesema. Sisi wataalam wa statistics tukiona ni asilimia chini ya tano tunaona kuwa inatosha kutoa conclusion kuwa ajali za helicopter hazitokani na makosa ya engine

Nashukuru Lowassa amesema elimu moja, elimu mbili elimu tatu
 
Huyo anayejiita mtaalamu wa vyombo vya anga ni muongo,mzandiki na mnafiki wa hali ya juu,haiwezekani hata siku moja eti chopa haiwezi kuanguka kwa matatizo ya engine,kuna engine ambayo huwa haipati hitilafu? Huyu ni mshenzi na pumbavu wa hali ya juu,manina zake *¥§>¥&# anatumika na ccm huyu mtaalamu feki,nasema tena ni muongo na mzandiki mkubwa sana tena hafai,kama ni kosa la rubani huyo rubani anakosa gani la kuendesha ndege hadi ianguke? Wamekodi midege mibovu halafu inaua watu anakuja mshenzi mmoja eti ni kosa la rubani na siyo chopa,shenz zake mjinga huyu,kwa kuwa rubani amekufa na hawezi kujitetea ndo analeta huu ujinga hapa? Au anamaanisha ni kosa la rubani kwa kuwa alikubali kurusha chopa chakavu? Nyambafu ccm!

mkuu huyu anajiita mtaalamu amesomea chuo cha wapi? mbona anadhubutu kuchangia viroja hata makenika wa gereji ya magari temeke atamcheka kabisa, hawa ndiyo wataalamu wetu tanzania kweli nchi itaendelea?
kama nikijua huyu ndiyo anatengeneza ndege nitakayopanda naahirisha safari
 
Huyo anayejiita mtaalamu wa vyombo vya anga ni muongo,mzandiki na mnafiki wa hali ya juu,haiwezekani hata siku moja eti chopa haiwezi kuanguka kwa matatizo ya engine,kuna engine ambayo huwa haipati hitilafu? Huyu ni mshenzi na pumbavu wa hali ya juu,manina zake *¥§>¥&# anatumika na ccm huyu mtaalamu feki,nasema tena ni muongo na mzandiki mkubwa sana tena hafai,kama ni kosa la rubani huyo rubani anakosa gani la kuendesha ndege hadi ianguke? Wamekodi midege mibovu halafu inaua watu anakuja mshenzi mmoja eti ni kosa la rubani na siyo chopa,shenz zake mjinga huyu,kwa kuwa rubani amekufa na hawezi kujitetea ndo analeta huu ujinga hapa? Au anamaanisha ni kosa la rubani kwa kuwa alikubali kurusha chopa chakavu? Nyambafu ccm!

Mwandishi kamtumia mtaalamu wa kumsaidia Makamba Jr ili kuepuka lawama za kukodi chopa mbovu!!! January hili unalo na si vema kuwafanya watanzania wote ni mabwege kama anavyoamini Benjamin Mkapa.
 
Tatizo lingine ni mfumo CCM ambao umefanya nchi hii kila kitu kiwe hovyo hovyo. Rubani kasababisha ajali ya Helicopter akiwa na Nasari, tokea hapo haijawahi kuripotiwa kama uchunguzi ulifanyika kwa ajali ya Nasari na je chanzo ni nini. Kama uchunguzi ulifanyika matokeo yakawa siri ni ushahidi kuwa nchi hii inaongoza kwa ujinga duniani. Tunategemea kuwa rubani akipata ajali leseni yake kuzuiwa hadi uchunguzi ukamilike na kuthibitika kuwa hakukuwa na uzembe wa rubani ndio apewe leseni kuendelea na kazi. Sina hakika kama ajali iliyopita ya mzee Silaa ilichunguzwa nasina hakika kama aliwahi kuzuiwa leseni yake. Wakubwa nchi hii wanajuana. Sasa kasababisha ajali ya pili, watu wamefariki na hatuna uwezo wa kuwarudisha, watoto watatu wa Mh Filikunjombe wanabaki yatima, mwenye Chopa atalipwa na Insurance
 
Mkuu mara nyingi vyombo vya anga huwa havina hitilafu kama za magari. Sio hii tu nishawahi kusoma makala moja ili prove hilo jambo. unaweza usimuelewa lakini endelea kufuatilia. uzembe wa rubani,hali ya hewa,kutunguliwa ama kuhujumiwa.
Jamani nani kakuaminisha kuwa vyombo vya angani havina hitilafu???unamwamini huyo mtaalamu JINGA???hata makala ulizosoma ni zile za kufungia maandazi tu,tatizo ni akili za kuambiwa ndio zinawasumbua.NI MAMBO MATATU MAKUU YANAYOWEZA KUANGUSHA NDEGE
1.HALI YA HEWA MBAYA
2.HITILIFU KWENYE ENGINE(AU SEHEMU YOYOTE AMBAYO INA MSUGUANO)
3.MAPUNGUFU YA RUBANI KATIKA UENDESHAJI WAKE.
Hayo mambo mtatu ndio ya mwanzo na ya msingi kabisa kabla hujamnyooshea kidole rubani.
 
Back
Top Bottom