Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

Status
Not open for further replies.
Kwa hiyo hao wanaoamii hivyo wajifiche kwa kuogopa mkono wa serikali ya kiislamu?

Hapana, cjasema wajifiche bali waendelee bila kuhatarisha amani ya wengine. Nadhani imefika wakati washirikishwe watumishi wa MUNGU wenye umri mkubwa watufundishe na kutueleza kwa nini zamani hawakuliona na hili!?
Naelewa Paul alikuwa anawaambia waamini, ila pointi ya kwamba ufalme wa MUNGU sio kula na kunywa itabaki pale pale. Je, unafikiri tukiendelea hivi tutafanikiwa kulifanya agizo kuu tuliloagizwa la kuihubiri habari njema kwa watu wote!? (Mathayo 28:18)
 
Rumi 14:1 Mkaribisheni yeye ambaye imani yake ni dhaifu, lakini si kwa kugombana na kubishana juu ya mawazo yake
rumi 14:31 haipo, inaishia 23 tu.

haya, wanaomshabikia lusekelo na waendelee sasa. Enyi wenye imani dhaifu mnaong'ang'ania kuchinja mpo?
 
1 Yohana 4:1 Inasema hivi: Wapenzi, msiiamini kila roho; bali zijaribuni hizo roho, kwamba zimetokana na Mungu; kwa sababu manabii wa uongo wengi wametokea duniani.
 
Ndugu yangu kama unataka kutukuza, basi mtukuze Mungu wako na si binadamu awaye yote. Huyu ambaye wewe unatamani watu wote wawe kama yeye humjui sawasawa na ndio maana unajishebedua kiasi cha kutaka hata 'MAKIDANALI' wawe kama huyu Mtumishi. Tumekatazwa kuwanenea mabaya watumishi wa Mungu, lkn kwa ajili ya kukurekebisha wewe unayelia yamini mwanadamu nisikie katika haya:

1. Anthony Lusekelo ana wateja wengi ambao ni Waislam na naamini hakupenda kuwaudhi. Anajua anachofanya.

2. Alipofariki Sheikh Yahya Hussein (yule mshirikina mpiga ramli wa Mwembechai) Anthony Lusekelo alipohudhuria mazishi alitoa kauli ambayo mpaka leo mimi binafsi sijaipatia tafsiri yake. Sisi Wakristo tunaamini dhidi ya ushirikina na uaguzi wa mapepo wa aina yeyote ule. Lusekelo yeye alisema TUMEPOTEZA MTU MUHIMU. Anaweza akatueleza RAMLI za Sheikh Yahya zina umuhimu gani kwa kondoo wa Bwana?

3. Pembeni ya Kanisa la Anthony Lusekelo kuna shule inaitwa Kibangu English Medium School. Huyu mchungaji wetu na mama mwenye shule walikuwa na mzozo wa mpaka, mzozo huu wa mpaka ulimuinua Anthony Lusekelo na PANGA hadi eneo la tukio. Watoto wa shule ambao walikua wa NURSERY hawakupaswa kuona scene ya namna ile kutoka kwa huyu mtu unayemuita ana busara kiasi unataka hata Kardinali wangu awe na akili kama zake.

4. Anthony Lusekelo amenunua mabasi kwa ajili ya waumini wake, nasikitika kwamba mabasi haya yanaendeshwa na watu wasio madereva. Juzi jumapili ametuweka kwenye foleni mtaani dakika 20 nzima kumsubiri dereva wa basi lake aliyeshindwa kurudisha basi reverse. Kwa nionavyo, hakuajiriwa dereva kwa umahiri wake bali kwa 'upendwa wake' na kwangu mimi si sahihi kuwapakia watu 100 kwenye basi na kuingia nao barabara ya Mandela inayopita magari makubwa ya mizigo likiendeshwa na mtu asiyejua kama kweli unawapenda.

Mkuu, suala la kuchinja halijawahi kuleta mzozo hadi pale watu WALAFI wasio na busara walipoonesha ULAFI wao wazi na kumshitaki mchungaji aliyechinja ng'ombe msibani. Nafikiri kama wewe si mnafiki utakubaliani na mimi kuwa mzozo huu haukuanzia machinjioni bali kwenye tukio la mtu kujichinjia kitoweo chake binafsi nyumbani.

Tatizo halitatuliwi kwa kukwepwa. Anthony Lusekelo na Sheikh Ponda wana falsafa zinazofanana. Kama Ponda alivyoenda kufanya fujo kwenye kiwanja Chang'ombe ndio alivyofanya Lusekelo kwenda na PANGA shuleni bila kujali kuna watoto pale.

Sasa sijui hayo ndio unayotaka na Kardinali Pengo nayo afanye au una mengine nisiyoyajua
Umesahau pia kila anachosema JK na yeye anakirudia, huwa haendi out of track na serikali yetu tukufu..
 
Mzee wa upako nakumbuka pia aliunga mkono mahakama ya kadhii hili suala la uchinjaji siwezi kushangaa jamaa yuko kimaslahi zaidi anatumiwa na walanchini.
 
MZIMUkweli waisilamu waendelee kuchinja na waikristu waendelee kula pia iwe ruksa kwa waislamu kuwasaidia waikristo kuchinja kitimoto pia

Tehe! tehe! kitalolo acha maskhara. Hii mada ni National Security.
 
kwa ujumla post yenyewe imekaa ki-udini udini...sijaipenda! Unapozungumzia mch.a.lusekelo amefafanua sana, ulitakiwa ueleze alichofafanua ni nini na si kueleza mitazamo yake ya kisiasa na kutaka kuitunza amani kwa kuvunja sheria, binafsi siku zote huwa naamini 'sheria ni haki' so kama wakristo ... Sheria zetu zipo kwenye biblia na tungependa kusikia kutoka kwake biblia inasemaje kuhusu kuchinja na si vinginevyo ... Kazi yake kubwa ni kutufundisha biblia inasemaje kuhusu kuchinja na si kutoa maoni yake binafsi kuhusu amani na kuchinja.

Siamini kama waislamu wanahitaji upendeleo wa kuchinja, la hasa, wanapigania haki yao iliyoandikwa kwenye vitabu vyao vya dini hivyo kusema waachwe wachinje ni kuwadharau huku wengine tukijifanya ni mambumbumbu, je, sheria za dini zenu (ukristo, buddha e.t.c) zinasemaje kuhusu kuchinja? Vipi kuhusu uchinjaji wa kibiashara wa 'mkuu wa meza' nao ubaki kwa waislamu?! Ningefurahi kuona na watu wa dini nyingine wakichangia kwa kushabikia uzi huu na si tu mwamakula, mzimu, mohamedi mtoi

kwa uliyoyaandika, mch.a.lusekelo seem to be bias, myopia, selfish na pengine anawakilisha mawazo yake binafsi .... Tunahitaji kujua vitabu vya dini nyingine vinasemaje that all. Msisahau, 'two wrongs, dont make it right'.

Mchungaji alinukuu Biblia, Warumi 14: 1-31. Kaka hiyo pia haikuongozi??

Duuh! Enyi kizazi cha chuki, mtaangamiza taifa.
 
kweli...kukosa kwao heshima ndiko kulikotibua mambo hayo...pamoja na kuwaita watu makafiri....warekebishe kauli zao
mashehe wao wapenda amani wawaonye waumini wao wenye kutusi watu....KAFIRI ni yule asiye amini kama 'kuna Mungu'. Je Wakristu hawaamini kuwa 'kuna Mungu"
serikali isaidie kuonya tabia hizi za uchokozi na kutafutana shari
 
Kwanza kabisa hao Mashekhe Ulio wataja sio Magaidi. Gaidi ni Mkristo kama wewe unae hubiri chuki.

Pili kama unafikiri kuna suluhu nyengine zaidi ya hiyo, ni bora ukaanza kuchimba handaki.


Mkiambiwa muende shule hamtaki. Soma tena comment yangu halafu ndio upost! Akili zakupewa changanya na zako kama mwenyewe ulivyoweka kwenye signature yako!
 
Mungu achezewi kama kweli huyu mzee wa upako anatumiwa na Mungu hataanguka kamwe lakini kama ndo atakua ni walewale itajulikana hapahapa. Wakristo hata kwa namna gani hatuwezi shiriki ibada ya waislamu tatizo ndo hilo nao wanataka kutulazimisha. Huyu lusekero hajawahi toa kauri kinyume na serikari huwa anasifia tu
 
Naelewa wana hoja ya msingi, ila sio kipaumbele cha muhimu kwa sasa na sioni sababu ya kuhasisha wakristo wote katika suala kama hili. Yaani mwisho wa siku, kama ikiamuliwa kuwe na mabucha ya kikristo na kiislamu utakuwa ni mwanzo wa utengano wa kudumu. Haya mambo hayataaishia hapa jamani

Kuna shule za wakristu na kuna shule za waislam, zipo radios, magazeti na tv, kuna maduka ya vitabu yanaitwa Christian bookshops.......haijawahi kuleta utengano. Hili swala la kuchinja limekua exaggerated tuu, serikali haikupaswa kutoa tamko la nani anahaki ya kuchinja. Bucha na machinjio ni biashara zinakua licensed na serikali. Akija mtu anataka kufungua machinjio au bucha ametimiza vigezo vyote including afya apewe leseni, achinje anvyoamini aite bucha yake jina analopenda na litakalovutia wateja so long haliofend mtu mwingine. Biashara itaselect yenyewe nani abaki ktk biashara au nani ashindwe. Kuna watu waislam na wakristu wasiojali nyama imechinjwa na nani hao wataenda popote, wakristu wasiotaka halal wataenda kwenye bucha za kikristu e.t.c. Whats important ni public iwe aware ili mtu afanye informed decision aambiwe kabisa this is halal na this is Christian.
 
Namsikiliza Mchungaji Antony Lusekelo Chanel Ten sasa hivi. Nimemkubali huyu kweli ni kiongozi sahihi katika Imani ya Kikristo. Tukiwa na Viongozi wa kama hawa Amani yetu ya inchi haiwezi kutetereka.

Heshima kwako Mchungaji. Natamani Wachungaji, Mapdre na Maaskofu pamoja na Makidanali wote Muwe na upeo mkubwa wa kufikiria kama huyu Mchungaji. Huyu ni Tunu ya nchi.

Kwa ufupi tu, Mchungaji Antony Lusekelo Ameshangaa kulikoni leo Mashekhe na Maaskofu au Mapadre au Wachungaji wagombane wakati waliishi kwa amani tangu zamani. Kama ni suala la kuchinja, mbona suala hilo tangu enzi ya wazee wetu, walikua wanachinja waislamu wanakula wote. "Kama tukichinja sisi waislamu hawali, basi wachinje waislamu tule wote. Kuchinja isiwe ndio sababu ya kuvunja amani ya nchi yetu".

Ameeleza kwa kirefu suala hilo. Hiyo ndio ilikua mada ya kipindi.

Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.

Unaposema MCHUNGAJI ANTONY LUSEKELO, alihitimu wapi huo uchungaji wake? Yeye amekuwa bingwa wa rivasi, kila kitu kilicho halali anakipinga. Alete CV yake hapa.....
Nakumbuka alisema akiumwa hawezi kwenda kutibiwa Muhimbili kwa vile madaktari ni wauwaji.... Kuna mambo mengi ameyasema ambayo yanaashiria kwamba yuko kidunia zaidi kuliko hiyo ngozi ya uchungaji aliyo ivaa.
 
Kuchinja kwa wakristo sio lazima shingoni! Inaweza kuwa hata kwenye ugoko (mguuni) ili mradi 'mnyama' afe!
 
Sijasema Wakristo wote ndugu yangu. Mbona wewe mchochezi??. Ume highlit sentensi yote Ukaacha neno Wachache.

Kizazi hiki cha chuki kitaangamiza taifa.

Hv kuna wenye chuki kama Waislamu nchi hii....!!?
Je kwako ww Sheikh Ilunga kwa mfano si ajabu unamcategorize kama mwanaharakati wa uislamu na akifa kama Sheikh Aboud Rogo wa Mombasa utamuita Shahidi wa Uislamu na ataenda Peponi!!...ila cyo jambo la ajabu kwa dini inayotunza watu Pepo kwa kuwaua watu wengine in the name of Allah and religion, Mungu wenu anaetaka damu za watu hana tofauti na Miungu ya Aztec au Ancient Mayans waliokuwa wakipewa Human sacrifices by their subjects, kitabu chenu cha Kisanii kimehalalisha kisasi hakina tofauti na Code of Hammurabi
Chuki yenu waislamu ni ya waziwazi mnaihubiri misikitini na kinachofanya hali izidi kuwa mbaya ni wale mnaowahubiria nao wengi ni illiterate vichwa maji kazi kugrasp maneno as they are bila kufanyia analysis yyte!
 
Mchungaji Antony Lusekelo ( Mzee Wa Upako) amesema kuwa Maaskofu na Wachungaji Mwanza na Mbeya wanaotaka wapewe haki ya Kuchinja ni Wapumbavu.Amewataka Wakristo wote waelewe kuwa kazi ya kuchinja wanyama ni ya Waislamu. Hivyo amewataka Waislamu Waendelee Kuchinja ili kuepusha Vurugu!!!Mchungaji Lusekelo ametoa namba yake ya simu 0713 725473 kwa yoyote mwenye kutaka maombi na upako!!!
Kampeni hizi zimepangwa kurushwa katika kipindi Channel ten siku ya jumamos ijayo:
Tujiweke tayari Kusikiliza na kujibu hoja:

Kwa ujumula wake Mzee wa upako ameungana na Askofu Gamanywa wa Wapo Mission ambaye naye anataka suala hilo limalizwe kwa kuwachia waislamu.

Kumbukumbu za Uhamiaji zinaonyesha kuwa Askofu Gamanywa si Raia wa TZ ila mke wake ni raia. Miaka ya Nyuma alifuatiliwa sana na uhamiaji mpaka aliposhauriwa na Watu fulani kujiunga na CCM.

Kwa upande wa Mzee wa Upako yeye ni raia tena kutoka Mbeya , aliyemleta hapa DSM ni Askofu Mwasota na alimtoa huko wakati anavuta bangi. Aliingia Dar na kufanya kazi chini ya Akofu Mwasota lakini ghafla alipindua huduma hiyo na kujiita Mzee wa upako huku akiwa hatambui uongozi wa PCT hadi sasa.

Katiak hali ya Kushangaza Mzee wa Upako hajui kuandika lakini anajua kusoma. Alianza kujipenyeza kwa wazungu na alisafili hadi Uk. Alipofika huko alifanikiwa kuingiza mataili 250 kwa wizi wa msamaha wa kodi .
Taarifa za TRA zinaonysha kuwa alikamatwa Bandarini wakati wa kipindi cha kwanza cha urais wa Kikwete na suala hilo lilimalizwa kwa kukubaliana kuwa Mzee wa Upako atakuwa anamuunga Kikwete hadi kifo kimikute.

Katika kipindi cha kujivua gamba Mzee wa Upako aliasi kambi ya Kikwete na kuanza kumuunga Lowassa na alipopata Kipigo amerudi tena huko huko CCM.
My Take:
Viongozi wa dini wananunuliwa na CCM Kupotosha Umma:

Na wewe ni kati ya wanaoenjoy rizuku ya kuleta machafuko nchini.
 
Mkuu nahisi hujafahamu unachokizungumza. Unafasiri mistari kuvutia upande wako (biased).

Ibada uliyoitaja "kafara ya sanamu" inapigwa vita na uislamu na ni haram kula kila kilichochinjwa kisichokuwa kwa minajili ya MUNGU (dhamiri), hapo waislam na waristo wote wanakubaliana.

Pia neno "IBADA" kwa waislam ni kila jambo linalomridhisha MUNGU. Na kila wakati binadam anatakiwa awe ktk ibada kwa kuwa MUNGU kasema "sikuwaumba majini na watu (kwa sababu nyingine) bali waniabudu tu"

Hivyo ndugu yangu usitishike na neno ibada kwa upana wake kwa kuwa yatakiwa kila sekunde binadam awe ktk ibada na si kusali, kufunga, hija nk ndo ibada pekee bali kila unachofanya ukifanye ukiwa na hofu ya kutomchukiza MUNGU bali kumridhisha. Hata hichi ninachokifanya kukuelimisha kuhusu ukweli wa kuchinja ni ibada na najichotea thawabu za bure toka kwako na wengine je, washirikiana nami ktk ibada?

Hili ni suala la kiimani tu ndugu yangu ambayo ina mitazamo tofauti ktk pande mbili hizi, kwani si lazima ibada yangu iwe ibada kwako pia.

Hivyo hoja ya kuwaunga waislam ktk ibada yao si sahihi kwa kuwa wewe huamini ktk ibada yao na ukisoma alichokiweka Mohamed Mtoi ni msaada mkubwa kutoka ktk kitabu unachokiamini, na ndicho hichi nilichojaribu kukuelimisha.

Tatizo, Allah, Mungu wenu sio Mungu Yehova, Baba wa Bwana wetu Yesu Kristo, aliye ktk utatu (Baba,Mwana na Roho), na Issa sio Yesu. Ninyi mnalzaimisha ndipo shida ilipo. Kwetu allah ni kitu ingine kabisa, nadhani umeelewa.
 
kwanza nianze kwa kukiri kuwa mie ni mkristo, tena uwezo wangu juu ya kufahamu mafungu ya biblia si sawa na ule wa mzee wa upako, ingawa kwa yale maandiko ambayo nayafahamu uwezi kunipotosha.

Huwa nafuatilia sana vipindi vya mzee wa upako ila mara nyingi huwa sipati taabu kutabili msimamo wake kunapokuwa na mgogoro kati ya serikali na watu wengine siku zote yeye yupo upande wa serikali.

kumbuka madai ya madaktari yeye hakutaka hata kuitaka serikali iwasikilize madaktari hususani kwenye suala la vifaa vya kuhudumia wagonjwa.

swala la mgogoro wa kuchinja amelieleza kisanii sana, amefikia hata hatua ya kukebehi maaskofu wa kikristu katika umoja wao, ametaja hata mistari ambayo ukifunua bible huikuti, anatakiwa kujua kuwa tatizo sio kuchinja muislam
ila ni ile habari ambayo haikujulikana kwamba kuchinja ni IBADA YA KIISLAM. Kama angetaka kushawishi ilitakiwa aelezee kinagaubaga kuwa kula nyama sio kushiriki ibada ya kiislam.


UTATA
kwangu mie kile kipindi nimekiona mara ya kwanza jana tar 20/02/2013 kuanzia saa 3:30 usiku, kipindi kimeanza tu nikashangaa kuona mstari wa maelezo unapita unaeleza kuwa kipindi kitarudiwa jumamosi kutokana na maombi ya watazamaji, sasa nikawa najiuliza hawa watazamaji waliomba kirudiwe lini au nilikuwa naangalia marudio? nilipata utata nikahisi kuwa kuna namna namna imeandaliwa, sitashangaa nikikiona kipindi hichi TBC.



 
waambie basi na hao wahubiri wenu wa kiislamu nao wawe na upeo kama huyu unayemsifia hapa, tatizo ni wao wanahubiri chuki tu kuanzia madrasa mpaka misikitini
Namsikiliza Mchungaji Antony Lusekelo Chanel Ten sasa hivi. Nimemkubali huyu kweli ni kiongozi sahihi katika Imani ya Kikristo. Tukiwa na Viongozi wa kama hawa Amani yetu ya inchi haiwezi kutetereka.

Heshima kwako Mchungaji. Natamani Wachungaji, Mapdre na Maaskofu pamoja na Makidanali wote Muwe na upeo mkubwa wa kufikiria kama huyu Mchungaji. Huyu ni Tunu ya nchi.

Kwa ufupi tu, Mchungaji Antony Lusekelo Ameshangaa kulikoni leo Mashekhe na Maaskofu au Mapadre au Wachungaji wagombane wakati waliishi kwa amani tangu zamani. Kama ni suala la kuchinja, mbona suala hilo tangu enzi ya wazee wetu, walikua wanachinja waislamu wanakula wote. "Kama tukichinja sisi waislamu hawali, basi wachinje waislamu tule wote. Kuchinja isiwe ndio sababu ya kuvunja amani ya nchi yetu".

Ameeleza kwa kirefu suala hilo. Hiyo ndio ilikua mada ya kipindi.

Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.
 
Jamaa mjanja sana, anasema hivyo kwa kuwa kuna waisilamu wengi sana wanaohudhuria kanisani kwake kupewa upako, hasa wakina mama, so ni aina fulani ya kuvutia wateja!
umeona eeeh,ungekuwa karibu ningekupa tano kbs.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom