Channel 10 TV ya hovyo


S

senzighe

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,085
Likes
751
Points
280
S

senzighe

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,085 751 280
Kwa sasa ni kituo cha ovyo kuliko vyote hapa nchini.Quality ya ovyo.Inaweza ku scractch na kukata picha na sauti mfululizo kwa muda mrefu as if hawana watu wanaoshughulikia ubora wa natangazo yao.Ni kero.Hata magic fm vilevile inaweza kuzima ghafla na kukaa muda nrefu blia kurudi hewani.
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,751
Likes
808
Points
280
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,751 808 280
Miaka buku hawabadiliki.. Clip ya habari imerekodiwa Leo lakini ukiicheki channel 10 ni kama clip ya mwaka 2005 aisee

Lakini the same news report ukiangalia clouds TV, azam news au eatv zipo high quality kama upo live eneo la tukio
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,362
Likes
4,219
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,362 4,219 280
hii tv huwa naifananisha na kanisa,kila dakika wachungaji wanahubiri,ni tv ya hovyo sana na nadhani hata mishahara hawalipwi,akina chilala kazi kutoa kiki kwa makonda ili apate hela ya kula

hii tv kuna siku mtangazaji alijua yuko offline kumbe hawajamtoa kwenye live, akasikika anasema "jamani panya, panya" kumbe hapo studio limepita bonge la panya yanafukuzana kama bodaboda za uswazi
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,320
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,320 280
hii tv huwa naifananisha na kanisa,kila dakika wachungaji wanahubiri,ni tv ya hovyo sana na nadhani hata mishahara hawalipwi,akina chilala kazi kutoa kiki kwa makonda ili apate hela ya kula

hii tv kuna siku mtangazaji alijua yuko offline kumbe hawajamtoa kwenye live, akasikika anasema "jamani panya, panya" kumbe hapo studio limepita bonge la panya yanafukuzana kama bodaboda za uswazi
kuna siku ulikuwa muda wa habari akawa anaonekana mtu anachange station mbali mbali za miziki
 
kinjumbi one

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
1,377
Likes
1,484
Points
280
Age
33
kinjumbi one

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
1,377 1,484 280
Hivi na ile dtv yao ndo imekufa mazima? Jamaa wanatia huruma kweli
 
cherie neisha

cherie neisha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
3,853
Likes
20,625
Points
280
cherie neisha

cherie neisha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
3,853 20,625 280
hii tv huwa naifananisha na kanisa,kila dakika wachungaji wanahubiri,ni tv ya hovyo sana na nadhani hata mishahara hawalipwi,akina chilala kazi kutoa kiki kwa makonda ili apate hela ya kula

hii tv kuna siku mtangazaji alijua yuko offline kumbe hawajamtoa kwenye live, akasikika anasema "jamani panya, panya" kumbe hapo studio limepita bonge la panya yanafukuzana kama bodaboda za uswazi
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,314
Likes
1,218
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,314 1,218 280
hii tv huwa naifananisha na kanisa,kila dakika wachungaji wanahubiri,ni tv ya hovyo sana na nadhani hata mishahara hawalipwi,akina chilala kazi kutoa kiki kwa makonda ili apate hela ya kula

hii tv kuna siku mtangazaji alijua yuko offline kumbe hawajamtoa kwenye live, akasikika anasema "jamani panya, panya" kumbe hapo studio limepita bonge la panya yanafukuzana kama bodaboda za uswazi
NIMECHEKAJE MKUU.
:D:D:D:D
 
a45

a45

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
596
Likes
490
Points
80
a45

a45

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
596 490 80
hii tv huwa naifananisha na kanisa,kila dakika wachungaji wanahubiri,ni tv ya hovyo sana na nadhani hata mishahara hawalipwi,akina chilala kazi kutoa kiki kwa makonda ili apate hela ya kula

hii tv kuna siku mtangazaji alijua yuko offline kumbe hawajamtoa kwenye live, akasikika anasema "jamani panya, panya" kumbe hapo studio limepita bonge la panya yanafukuzana kama bodaboda za uswazi
inachekesha sana
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,131
Likes
19,714
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,131 19,714 280
Digital broadcasting hiyo...

cc: mahondaw
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,306
Likes
30,719
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,306 30,719 280
Tokea wameanza kumbeba Bashite balaa la mitambo nalo limeanza. Kuna mambo nilikuwa siyaamini ila kidogo kidogo naanza kuamini, usishirikiane na mwovu aliyelaaniwa waweza kumbebea baadhi ya hizo laana
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,296
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,296 280
Tv imejaa wanyakyusa ile sijui ya mbeya....
Kisa mwaipyana, kuna vijana wawili sijui mwaka nani
 
S

son of a teacher

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2017
Messages
357
Likes
934
Points
180
S

son of a teacher

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2017
357 934 180
Miaka buku hawabadiliki.. Clip ya habari imerekodiwa Leo lakini ukiicheki channel 10 ni kama clip ya mwaka 2005 aisee

Lakini the same news report ukiangalia clouds TV, azam news au eatv zipo high quality kama upo live eneo la tukio
Jana niliingia youtube kutizama speech ya Magu kufungua video nikakuta ya channel 10 ila muonekano wake sasa dah kero nikabadilisha hapohapo

Hawa jamaa wanazingua
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,343
Likes
11,645
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,343 11,645 280
Tokea wameanza kumbeba Bashite balaa la mitambo nalo limeanza. Kuna mambo nilikuwa siyaamini ila kidogo kidogo naanza kuamini, usishirikiane na mwovu aliyelaaniwa waweza kumbebea baadhi ya hizo laana
mbona etv na efm hakuna hayo na wanashirikiana na makonda?
Bavicha mmeanzisha thread wenyewe mnaponda wenyewe kwa id feki
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,381
Likes
2,035
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,381 2,035 280
Kama unahitaji kufuatilia taarifa za Tiba mbadala, utabiri wa Nyota, Kupokea Miujiza ya Kiroho, Ulozi na Grace na asili hicho ndo Kituo sahihi..,
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,362
Likes
4,219
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,362 4,219 280
mbona etv na efm hakuna hayo na wanashirikiana na makonda?
Bavicha mmeanzisha thread wenyewe mnaponda wenyewe kwa id feki
hahaha,channel ten ni maboga tu
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,984
Likes
2,261
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,984 2,261 280
dah jamani acheni kuiponda tv ya watu. wakati ikifika saa moja kila mtu anagombania remote kuangalia news zao. sio fresh
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,833